Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini kinaendelea kati ya mbunge wa Namanyere ( Mh. Kessy ) na Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Jun 29, 2012.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa na style ya uulizaji wa maswali wa huyu mbunge wa Namanyere Mh. Kessy kwenda kwa waziri mkuu kuhusiana na suala la maji. Na vile vile nimeshangazwa na response ya waziri mkuu, amemjibu kwa ustahimilivu fulani huku akionesha dhahiri kukerwa na swali la huyu mbunge. Nijuavyo mimi hawa wabunge ni majirani kabisa waliotoka mkoa mmoja wa Rukwa kabla haujagawanywa, nilitegemea wawe wanaushirikiano na maelewano mazuri. Lakini Naona ni kinyume kabisa. Nini kinaendelea? kuna bifu la chinichini nini?
     
Loading...