Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini kimejificha ndani ya vuguvugu la haya yanayotokea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dguyana, Apr 20, 2012.

  1. d

    dguyana JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf,

    Hapa nataka kujaribu kuunganisha dots zangu kwa matukio yafuatayo:-

    1. Mapambano ya Lowasa kama alivyoahidi? - Maana ukichukulia watu wake wa karibu ndio hao wanahamia CDM na yeye yupo kimyaaaaa. Na hasa tutegee nini kutoka kwa huyu mheshimiwa au bado anapima upepo?

    2. Hukumu ya Lema? - Au ni ile hukumu mbovu ndio imachanganya watu ukichanganya na maombi ya Lema?

    3. Ripoti ya CAG na Kamati za bunge? - Ila hili ndio limekaa katika kiungio ya haya yote.

    4. Ushindi wa dogo janja pamoja na kujulikana kwa nia ya Kanumba(R.I.P) kutaka kugombea ubunge SHY kabla ya kifo? Je kumeamsha vijana?

    My Take: Kuna kitu nyuma ya vuguvugu hili ambacho mi sikijui labda mwenzangu unaweza kupembua.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani yale Matusi ya Lusinde yamewafanya watu wengi wajisikie kichefuchefu kuitwa wana CCM. Hivi unajisikiaje unapokuwa na Mtoto aitwaye X ambaye ni shoga na wewe ulizoeleka kuitwa Baba X, utatamani ubadirishe usiwe mzazi wake lakini haitawezekana lakini kubadilisha jina Mwana CCM na kuitwa mwanaCHADEMA inawezekana
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Msitafute mchawi (Wala si Lowasa) nchi imeoza balaa hakuna usimamizi thabiti wa raslimali kutokana na utendaji wa hovyohovyo wa nchi hivyo nidhamu lazima ilejeshwe.
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa lowasa linakuja tu pale mtu wake wa karibu (Milya) tunaona ndio huyo kama CDM
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Comrade vuguvgu lilo nyuma ni "vuguvugu la mabadiriko" MOVEMENT FOR CHANGE
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ni matokeo ya uchaguzi wa Arumeru. Hiyo ya bungeni imekuja wakati watu walishaanza migration. Ya Kanumba haichangii sana, kwani haijasambaa kwa kiasi kile. EL hahusiki, labda kwa hao madiwani wa Monduli iwapo kesho kweli watahama!
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili la monduli kesho lipo confirmed kuna jamaa yangu kanitonya ndio maana nina wasiwasi wa EL kuhusika.
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee kweli hii ni M4C
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    napita
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ni mwisho wa Tanzania 2naelekea Tanganyika yetu
     
  11. A2 P

    A2 P Senior Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up
     
  12. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yote tisa. Kubwa kuliko yote ni kuwa mkono wa Mungu uko juu ya Watanzania kwaajili ya ukombozi wao na wa nchi yao. Asomaye na afahamu
     
  13. d

    dguyana JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ndio hapahapa pa kukamatia ukomboz na harakati zitimie peoples. Tatizo letu owoga ila watz kumbuken kuna watu wameshajitoa kwa ajili yetu. Wameweka roho rehan tuwape support jama.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mod mbona mmeniondolea U EXPECT wakubwa mkanirejesha chekechea?
     
  15. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani kuna muunganiko wa mengi ambayo tulio wengi hatujui kwa nini yatokee ktk nchi yetu ambayo zamani ilikuwa ya kujivunia, uongozi ni dhaifu nadhani toka nchi hii ipate uhuru haujapata tokea, maana yanayofumbiwa macho hata wananchi wanashangaa kama kuna viongozi wenye sifa ya kuitwa viongozi. wizi wa wazi,wa ajabu unatazamwa kama kitu cha kawaida ni ajabu ambayo haijapata tokea: wanyama kuibwa mchana kweupe, rushwa za wazi, mikataba ya hovyo kabisa, matumizi mabaya ya madaraka ya wazi kabisa, wizara kutumia hela zilizo nje ya bajeti bila kukemewa, matusi hadharani kwa viongozi wa wananchi, na mengine mengi ambayo nia aibu kwa serikali. cha ajabu kimyaaaa kama vile mambo yapo shwari, ni kuruka tu nchi moja baada ya nyingine huku wananchi wanataabika!! tumefika mwisho yanayotokea ni haki tu mradi tu tushikamane.
     
  16. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna uozo ndio watu tuko kwenye harakati za kuutoa.
     
  17. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280

    thLOL.gif

    CCM inaendelea kuwachokoza Watanzania lakini kuna siku hata mnyonge hukosa uvumilivu na kuamua kujitutumua!
    Bonyeza hiyo picha!

     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu anawapa adhabu
     
  19. s

    sheky Senior Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hatari kudharau watu ambao kimsingi pamoja na unyonge wao ndio waajiri wako. Uongozi wa Taifa letu kwa sasa ulifika mahali umedharau waajiri wake. Maamuzi, mtazamo, utekelezaji, dhihaka juu ya mali na raslimali zao ilhali wao wakiogelea katika ukwasi usioelezeka ni kufuru sio kwa Mungu tu bali hata maskini waliowapa nafasi ya kuwatumikia. Kwa kuwa hakuna njia rahisi, wanyonge wameona njia ni kujiunga na adui wa adui yako ili kumlipua adui kwa nguvu moja. Nyuma ya vuguvugu ni hitaji la HAKI, HAKI NA TENA HAKI kwa maskini na wahangaikaji wa taifa hili.
     
  20. d

    dguyana JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hili la rais kupokea ripot ya CAG na kuiweka kabatini pia ni dharau kubwa. Mi nilitegemea yeye ndio angekuwa wa kwanza kutake action sasa wanaochukua mkazo ni upinzani kama vile ndio wenye dola.
     
Loading...