Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini kati ya KAYUNI na Kaseja???

Discussion in 'Sports' started by MTWA, Nov 10, 2010.

  1. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hivi juzi vioo ngozi wa TFFkupitia kwa S. Kayuni walitangaza kuwa Kaseja na mzungu wa Yanga wanafungiwa mechi tatu kwa kutosalimiana na mgeni rasmi- Mkuu wa mKOA wa Mwanza A. kandoro.

    Lakini baada ya kufuatilia wamekuta kumbe Kaseja alisalimiana na mkuu wa mkoa huyo. Baada ya hayo wakasema kuwa hakusalimiana na wachezaji wa yanga. halafu adhabu ileile.

    sasa haieleweki mbona wao hawajiadhibu kwa kudanganya?
    halafu umakini wao upoje, kama unaweza kumwadhibu mtu kabla ya kujua kosa halisi la mtu? au ni visa tu?
    Mimi binafsi hainiingii akilini kuwa wanapata wapi taarifa hizi hadi wazichanganye hivi?
    Na inalkuwaje makosa yanahama lakini adhabu inabaki?
    Au walishapanga tu kumpa adhabu hii! Mimi nahisis hata Maximo hakuwa yeye ila ni hawa jamaa? au mnasemaje! mimi naingia hasira na hili soka la bongo mbona la fitina?
    Au tuendelee kushabikia Arsenal, Real Madrid, na hizo Juve tu.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwani kutokusalimia mtu ni kuvunja sheria? mbona analeta mambo ya kijijini mjini?:A S angry:
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kayuni katika utawala wa michezo is a "dummy"!

    Hakuna sheria ya kimichezo inayosema kuwa kutopeana mkono na opponent wako ni "KOSA". Handshaking is a sign of "sportmanship and respect" among players in the context of football/soccer.
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Lakini mimi naona Kayuni hafai hata umonita, kwa sababu hata wajinga hawezi kuwaongoza, hawezi kubabaika namna hii halafu eti anakuwa na msimamo wa kuadhibu mtu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndio maana anavaa suspenders na mkanda wa suruali at the same time
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani huyu mtu atangoka lini hapo TFF?maana anatupotezea muddy kabisa:bowl:!
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    basi inaonesha kuwa hana aibu halafu kuna kila dalili ya kuwa yeye ni KIHIYO, yaani nina wasiwasi sana na uongozi wake.
    Na viongozi wenzake wapo wapi, Na simba si wakate rufaa?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Akiwa na mbaya orijino wa Kaseja....labda anaendeleza chuki
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sasa inakuwaje mtu anafanya yasiyo ya kisoka kabisa, nauliza tena hana aibu maana leo hata wasiojua soka wamehoji adhabu ya aina hii
    Anatuharibia
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nilipomwambia kuwa hatuvaagi mkanda na suspenders akavua mkanda....ni boreer kishenzi huyu jamaa

    [​IMG]
     
  11. k

    kirongaya Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alafu wamempendekeza afanyiwe usaili wa kuwa katibu mkuu wa TFF subirini viroja zaidi ya hivi kamati ile ya nithamu ilikua chini ya El - maamry ipo wapi, maana hizi kazi nyingine ni proffession za watu
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tenga(PAKACHA) ni kama JK tu
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama alifanya hili asilokuwa na uhakika nalo, nina wasiwasi nahili nalo hajui ila anafanya fanya tu ilimradi aonekane yupo,
    Inabidi atimuliwe
     
  14. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sasa kama hawa ndo viongozi wa taifa, mpira wetu unaelekea wapi?
    halafu bado tunawinda viwango vya FIFa. Naona tulale tu
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Ile picha hakuna uthibitisho kwamba ni ya kweli huenda ikawa imetengenezwa,KASEJA alikuwa wapi siku zote kupeleleka hiyo picha kama kielelezo?
     
  16. F

    Ferds JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Kayuni kateleza aliposema kaseja hakumsalimia kandoro, ila hili la kukwepa kusalimia wachezaji wa yanga ni lakweli, na hili litasaidia kuondoa haya maimani potofu ya kishirikina, kwa mujibu wa vyombo vingi vya habari , inasemekana huyu jamaa ndio mtindo wake kila wanapokutana na watani wao wa jadi, huu ni ujinga adhabu yake inafaa sana ila kayuni nae bonzo
     
  17. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Atang'oka siku Tenga atakapokoma kuwa rais wa TFF.

    Sina kumbukumbu,hivi Bridges alipewa adhabu yoyote baada ya kukataa kumpa mkono JT?
     
  18. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na FIFA nayo eti inataka aina hii ya "Vimeo"ndiyo iongoze soka,mkitimua Vimeo kama hivi mnafungiwa!!!
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii inaonesha hata Maximo alikuwa akishinikizwa na watu wengine kusulubu Kaseja
     
  20. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Siku zote lini? Simamia ukweli bwana,wewe ni mtu wa soka(au ni ile ya England pekee!!). Kandoro kasema alisalimiana na Kaseja je naye kauli yake imetengenezwa?
     
Loading...