Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwenyenguvu, Sep 5, 2012.

  1. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila mara naangalia vyombo vyetu vya habari lakini napatwa na maswali mengi juu ya ITV/Radio One, kampuni hii naweza kusema inaongoza kwa kuhamwa na wafanya kazi wake, sijui tatizo ni nini hebu angalia mfano
    Regina Mwalekwa from ITV/Radio one to Clouds int.
    Miradi Ayo kaenda clouds
    Sebo kaenda channel ten
    Salum mkambala juzi tu namwona channel ten
    Janet Mwena kwenda clouds
    Abdul Mohamed kwenda clouds
    Musa wa 'mtaani kwetu'eatv kwenda clouds
    Sasa sifahamu tatizo ni nini? Au clouds ni tawi la itv? Au itv hawalipi vizuri au mazingira ya kazi ITV hayapo sawa? Naomba mnijulishe wadau





    Sent from Yahoo! Mail on Android
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,862
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mkurugenzi wa Radio One inasemekana hana elimu, nasikia kaishia STD 7 na elimu nyingine ni ya kujiendeleza tu...nasikia hata ngeli inampiga chenga yaani hawezi kabisaaaa.Kilichompa kazi kwa mara ya kwanza ni uzuri wa sauti yake ambayo inavutia kuisikiliza...
    Pili nasikia ni mtu wa majungu sana, haoni shida kumchomea mtu kwa mama(Mhaville)...na hicho ndio kilichompelekea akapandishwa cheo kutoka utangazaji wa michezo, habari na sasa Ukurugenzi.

    Kwa upande mwingine ni kiburi cha mama, pia inasemekana huwa hababaishwi na mtu...ikitokea amekuchukia kwa salama yako ni bora ufungashe tu virago maana itakuwa inakula pande yako sana.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Sehemu yoyote ukiona turnover ya wafanyakazi ni kubwa kuna mawili.
    1- Wanawatrain wafanyakazi wao kwa hali ya juu sana, kiasi kwamba wanakuwa hot cake kwenye soko. Wakati mwingine wanakuwa head-hunted.

    2- hawalipwi vizuri ama mazingira ya kazi hayaridhishi (kwa usalama, integrity, comfortability na hata respect)
     
  4. Muota Ndoto

    Muota Ndoto Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2007
    Messages: 77
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ITV inaongoza, ITV inaonyesha njia, ITV daima.
    ITV/Radio one wanalipa vyema. Wachovu ndio wanakimbia. Majembe ya wakati wote bado yapo (Rweyunga, Gamba, Fatma, Kitenge nk)
     
  5. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pia kuna ben na may matha walitimkia tbc
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 9,506
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Tungempata Misanya Bingi, majibu yangekuwa mujarabu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,968
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni malipo peke yake kwani juzi juzi Mengi aliwatangazia neema
    labda mazingira ya kazi hayaridhishi au pia watangazaji hao wanatafuta green pastures,
    sio ITV pekee hutokea makampuni yote
     
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,693
    Likes Received: 2,613
    Trophy Points: 280
    Kazi ni moja wanaangalia maslahi
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo penye RED, sioni tatizo kwa mtu alieishia darasa la saba lakini akajiendeleza (maana hastahili kuitwa darasa la saba tena). Labda kama ni tatizo la uongozi mbovu, hata hilo nalo halitatuliwi kwa mtu kuwa na elimu ya juu. Mtu anaweza kuwa na PhD lakini akawa kiongozi hovyo kabisa (do the names Dr Hosea,Chenge, Prof Msolla ring a bell here?)
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kufanya kazi kwenye organisation moja tu miaka nenda miaka rudi nako ni dalili ya kuwepo tatizo ama kwenye taasisi husika au mfanyakazi binafsi.
     
  11. M

    Moony JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kujiendeleza kielimu ni elimu
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,627
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ni radio/tv station gani wafanyakazi hawahami??
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maisha ni kutafuta..kufanya kazi sehemu moja huwezi kuwa na mabadiliko...hasa upande wa maslahi na ufanyaji kazi imara..vile vile unajijengea uwezo binafsi..
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa baada ya kuharibu kipindi kimoja cha malumbano ya hoja kwa kujaza mapolisi ndani ya ukumbi waliofanya vibweka kibao, niliona alipotea kidogo...mara moja moja alikuwa anaonekana kwenye habari za biashara mara ikawa jiiii kabisa kumbe yupo channel ten!
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mara ya mwisho alikuwa pale Campus ya MWL J.K NYERERE (Mlimani) anafanya ufuska na mabinti wa SOCIOLOGY!

     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mmmmhhhh kama kweli basi wanayo kazi!!!
    kwa staili hii wanashusha ufanisi wa kazi.
     
  17. wasaimon

    wasaimon R I P

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo ilivyo...ukitaka kujua uhondo wa ngoma uingie na uicheze...yote kwa yote hakuna palipo pazuri/pabaya ktk ajira yeyote ile, ila changamoto ndizo zinazotofautiana ndio silka yetu wana-wa -Adamu.
     
  18. Muk

    Muk JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    walikuwa na lao jambo hao
     
  19. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,918
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    huyu mkurugenzi sio mtoto wa mhavile yule alikuwaga mkuu wa mkoa .na fisadi fulani wa enzi hizo ??
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,845
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Misanya Bingi yuko mitaa ya UDSM ni ''Mhadhili''
     
Loading...