Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna mwanamke wa hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nailyne, Feb 27, 2011.

  1. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najiuliza kuna mwanamke ambaye katika maisha yake ya mahusiano kuanzia galfriend n boyfriend, hadi husband and wife hajawahi kutendwa? (cheated)
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui na sioni umuhimu wa jibu la swali hilo.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tupo wengi tuuu :wink2:
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    Eehhh?
    Nilifikiri unauliza kuna mwanamke anaekufa bikira..
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,187
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Amini wapo wanaume wasiocheat!Mimi mpaka sasa hivi kucheatiwa nasikia kwa jirani tu!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,873
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nilifikiri unaulizia mwanamke ambaye hana kitumbua
     
  7. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haukuwa na sababu ya kuchangia mkuu kama huoni logic ya swali
     
  8. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa maana hiyo wale wote wenye vitumbua wameshakuwa cheated! asante
     
  9. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera sana nadhani umepata mwanaume wakipekee majibu si unayaona lakini?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wanasema we learn thru mistakes....
    Kama hujawahi onja machungu,utathamini vipi matamu utakapo yapata..
     
  11. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najaribu kukuelewa mkuu, kwa hiyo hayo machungu yanayopata wanawake by being cheated yanawafanya wathamini wanaume zaidi ama??
     
  12. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MR nimekusoma btn the lines ha ha ha
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,705
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    nailyene...
    Ukipata mwanaume mzuri utajuaje kuwa ni mzuri??????

    Lakini ukipata mwanaume mbovu,halafu ukiachana nae ukaja kumpata mzuri...
    Utamthamini....
    Sababu unajua tofauti.....

    Idadi kubwa ya wanawake huwa wanakuja kugundua

    kuwa mwanaume fulani alikuwa mzuri anaewafaa...when its too late
    especially anapokuwa amempata mwanaume mbovu....
     
  14. Lord

    Lord Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndo maana kukaitwa ku cheat ama kudanganywa. Huwa ni ngumu kujua. Ni afadhali ukaamini ushawahi kuliko kuamini bado siku ikitokea utakufa kwa BP.
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,873
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wahenga walisema "hakuna marefu yasiyo na ncha"

    Lady JD akaimba USIUSEMEE MOYO WA MWENZAKO
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,873
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi ukiniambia kuna ambao hawakawahi kucheat (mwanamke au mwanaume) naona kama unaniambia kuna wasio na dhambi.

    Ukisema kuna ambao hawajawahi kutoka nje ya ndoa nitakubali 100%
    Mi nashangaa sana ninapoona mwanamke au mwanaume anaposema mpenzi wake hajawahi kucheat
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,187
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hata uongo hua unagundulika!
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wapo wengi, mimi nina wife wangu ndiye nilikuwa boyfriend wake wa kwanza. Na nilimkuta akiwa bikira na sasa tuna mtoto mmoja. Nilimkuta akiwa na hali hiyo akiwa na age ya 26yrs. Sasa ni very rare kukuta mwanamke bikira.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,187
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka nikubali kwa lazima?!Si kila mtu amezaliwa kudanganya au kudanganywa!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,159
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    usitendwe we ndo naaani?