Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mwanachuo aliyewahi kupitia msukomsuko huu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Princess Tee, Oct 11, 2012.

  1. Princess Tee

    Princess Tee Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyo ada, maombi ya chuo hufanya kupitia TCU. Umeomba kozi zako vizuri umeomba na mkopo pia loan board.
    Mfano umeomba MD(udaktari) let say muhimbili ukapata na mkopo pia ukapata jina lako limetoka kwenye list ya wanafunzi waliokuwa admitted from TCU na waliopata mkopo. Unaenda chuo kwaajili ya admission wanakupa admission letter ya Bachelor science in Nursing, unauliza kulikoni wanakuambia nafasi za MD zimejaa. Utafanyaje?
    Kuna mtu alishakumbana na kadhia ya namna hiyo na je ulifanyaje?
    Au ukikutana na hali km hiyo utafanyaje maana kuna baadhi ya watu wameenda kureport baadhi ya vyuo wamekutana na hali hiyo huku tetesi zikidai kwamba TCU inapangia wanafunzi idadi kubwa kupita uwezo wa chuo so inabidi wawapangie kozi nyingine zinazoendana kiasi na kozi walizopangiwa na TCU.
     
  2. T

    Thebony Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaniumza kwa hayo maneno kaka mpk now sjapata usajili 7babu ni hyo.
     
  3. Princess Tee

    Princess Tee Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So utafanyaje? Umejaribu kuwasiliana na TCU?
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Duh, ni ngumu sana kuchange, inategemea na chuo chenyewe! Bora hiyo, kuna mtu aliendaga chuo amepangiwa B.Masscommunication, kufika kule wakamwambia aanzie cheti, so nature ya chuo pia inadetermine kutatua tatizo lako, cha msingi komaa na uongozi wa hapo, TCU wont help U, wao washamaliza kazi..
     
  5. Princess Tee

    Princess Tee Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaah, me nkajua TCU wanaweza kusaidia since wao ndo wanaregulate everything. Kazi kweli kweli.
     
Loading...