Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Mwana JF yeyote aishiye Dar au karibu Anafanya Drip Irrigation? Ningependa kumtembelea

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Doltyne, Jul 15, 2012.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,
    Nafanya utafiti wa kutaka kujiridhisha kwanza kabla sijaanza kulima kwa kumwagilia kwa matone...
    Nimeshalifanyia utafiti wa kina hili swala, sasa nipo katika stage ya kutembelea mashamba/bustani za wanaotumia njia hii ya umwagiliaji ili niweze kupata majibu ya kutosha na kujiondolea utata wa uelewa.
    Je, Kuna Mwana Jamii yeyote anayefanya Drip Irrigation, be it in a large scale au hata kabustani...
    Nimeshaenda BALTON, nimeona kila nilichokuwa nataka kuona, nimeshatembelea mkulima mmoja kanieleza ya kwake, sasa Natafuta wengine ili niweze kupima na kuchuja pumba na chuya...
    Pili, Ningependa kujua Kama Kuna yeyote anayefanya Greenhouse Farming katika ukanda wetu huu wa pwani, Amekutana na changamoto gani na amejikwamuaje na ana mikakati gani...

    Natanguliza shukran za dhati.
    Kama Kuna mtu anafanya hii kitu apost hapa chini ili wengi wafaidike, na kama uko tayari kunialika basi ni PM.
     
  2. J

    Joack Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifuatilia mpaka wizara ya kilimo walinisaidia. Hebu jaribu kuwasiliana na ofisi za kilimo za wilaya sijajua uko wilAYA gani. Ulizia miradi ya DADIPS watakupa details za drip irrigation. Ila vitendea kazi na utaalam wanatoa hao Balton Ltd wako arusha.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  4. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shukran sana Wana JF, Huko kote nimeshapita na nimeshapata taarifa za kutosha kabisa... Ninachohitaji sasa hivi ni kutembelea wakulima nione wamefanikiwaje na wametumia mbinu gani... nk....Kilimo cha kuelezewa tofauti na cha kufanya
     
Loading...