Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mwaka ambao bajeti iliwahi kutekelezeka angalau 90%?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Whisper, Jul 18, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu nimeanza kufuatilia mambo ya uchumi na siasa za Tanzania mwanzoni mwa miaka ya 1990, sijawahi kusikia kuwa bajeti ya nchi imetekelezwa anagalau kwa kiwango cha asilimia 90%.

    Kubwa zaidi, Je ni waziri yupi wa fedhaTanzania ambaye kwa kipindi chake amewahi kutoa bajeti yenye angalau unafuu kwa wananchi na ikatekelezeka kwa kiwango fulani? mwenye taarifa tafadhali atujuze
     
  2. m

    muchetz JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeenda kwenye figure kubwa sana. Uliza hivi... Kuna mwaka ambao angalau serikali imetekeleza bajeti angalau kwa 10%? Hapo ntakuelewa zaidi!!!!
     
Loading...