Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna mtu yeyote anaweza kuniambia yupi ni baba na yupi ni mama kati ya maharusi hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Oct 21, 2009.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    TOP PHOTO: A group photograph outside the registrar's office and on right Chege is shown by the best maid where to keep his money as she presents him dollar notes - "mbeca ci-igagwo nyondo-inî tiga wana wa kurîa mbeca" - Photo by NewsWatch ​
    [​IMG] [​IMG][​IMG]
    Chege show his man the ring on left a
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    sitaki kukoment
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mama si huyo aliyebebeshwa maua
    laaana imeingia duniani
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shame on them
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe duh mambo ya kujiexpress hayo dah uhuru wa kupitiliza
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mpwa uneweza kujiexpress na dume jenzio?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi hao wanawake waliokuwa kwenye sherehe hiyo na wanaume ni malesbin na magay or hii si kawaida
     
  8. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Unefingbelievable!!!!!
    OMG the "wife even has some make up on...God help us. Very soon heterosexuals will be a minority, fighting for their rights to marry...its like a huge monster-a hydra- has awoken. This is just a tip of the tip of the iceberg...
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha dah mzee hata kwa mtutu kwanza naona kinyaaaaa
     
  10. sika

    sika Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washikaji wote wa jf nawapa bigup kwa maushauri yote mliyonipa mazuli nitayafanyia kazi mabaya nitayabwaga.BIG UP kwa nyamayao,invisible,mtu b,the boss, kimbweka,shapu,katavi,fidel80,carmel,msindima,firstlady,chrispin,joyceline and many more,keep it up.
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kichwa kinaniuma, kwa nini yesu asishuke atuokoe na laana hii!!!!!!!!
     
  12. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we angalia tu aliyeshika maua jinsi anavyojilegeza legeza
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    aaghghhhhhhhhhhhhhhhh,sikujua ni haya majamaa,nsingeklick humu,Wote washindwe na kulegea
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani hii ni nchi gani? mbona balaa!
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hao wote nao wanatafunwa kule kunako "Mk..."
     
  16. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo mtu kapata cheti rasmi cha ruhusa ya kulawitiwa. Wameipigania sana hiyo haki yao ya kulawitiwa. Na wamepewa, kwa kisingizio cha haki za binadamu.

    Hivi watumiaji wa cocaine wakidai haki ya kutumia cocaine, nao pia tuwape? Kwa nini wa cocaine wanakataliwa, wa kulawitiana wanaruhusiwa? Ati ni kwa kuwa anayelawitiwa hamdhuru mwingine? Kwani anayekula cocaine anamdhuru nani, si yeye mwenyewe?

    Kuna wanaodai cocaine zina madhara ya kiafya, zinaharibu nguvukazi ya taifa kwa kuzalisha mateja nk. Lakini hata liwati ina madhara kiafya, na inaharibu nguvu kazi ya taifa. Hivi unategemea mwanaume shoga anaweza kufanya kazi za wanaume wa kawaida? Na gharama za kutibu magonjwa yanayotokana na kulawitiana nani anazilipa, kama sio sisi walipa kodi? Na mishoga inapoolewa ilhali ikijua haizai, halafu inataka ku-adopt watoto wa binadamu wa kawaida, huku si kumkosea haki mtoto kwa kumpeleka akalelewe na deviants? Yote haya ni uharibifu wa jamii na kutukosea haki sisi wengine.
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Inategemea na nchi.Kwa mfano hapa TZ hata huo ulawiti haujaruhusiwa.
    pale Netherland wameruhusu madawa ya kulevya na wauzaji wanalipa kodi kama biashara nyingine.Na hata ukahaba umeruhusiwa na wanalipa kodi na wanalindwa.
     
  18. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonaje, waruhusiwe?
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huu usodoma na gomora nitauweza wapi mie?.Ingekuwa amri yangu hata hao wanafanya kisirisiri ningewakamata wote na kuwatafutia njia ya kuishi uhalisia wao.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hapo juilize sasa route of administration ni ipi? where are the boobs to enjoy? why two sets of nuts!!?? all that hairy delight??

    Gademu!!!
     
Loading...