Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu kaniuliza hili swali jamani, anataka msaada wa Mawazo yenu. Maji yamemfika shingon

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LD, Mar 16, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kama mume wako anakupenda na kukujali kwa kila kitu kisha huko nyuma hukuwa mwaminifu na ukakubali na akakusamehe. ukarudia tena mara 2 au tatu na akakuonya na kukusamehe. Je akikukukuta tena una mahusiano nje ya ndoa akufanye nini?

    Mbarikiwe sana.
    Nimesahau kuanza na Salamu, ila nina Imani nyote hamjambo. Karibuni kikombe cha chai hapa. Haya tunaomba msaada wa mawazo wapendwa.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo madhara ya huruma hayo mara tatu na bado unaomba msamaha na anakusamehe?????!!!!

    Kwa heri mwalimu
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah Desidii, unasema je dada angu, manake hapa, ndo tunavaa uhusika wa mwanamke sasa.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kama hatajua la kufanya atakuwa ni amefikia TBS hadi kufanana na Yesu ambaye alimsamehe Petro hata baada ya kumakana mara 3.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ana bahati kusamehewa mara ya kwanza....ilikua ni straight red card.....
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mara tatu nadhani huyo mwanaume ana mapungufu katika kufanya maamuzi mazito
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Babu DC, mwenzio anampenda mke wake, lakini ndo hivyo huyo bibie anashindwa kuacha hiyo tabia.
    Kwani babu unadhani usingeweza kusamehe mara zote hizo?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi LD unamaanisha huyu mke keshafumwa mara ya tatu au ndo anatafuta ushauri ili afumwe mara ya 3?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh We mtakatifu, lakini ninyi mnasamehewa jamani.
    Hata kosa la kwanza hakutakiwa kusamehewa?
    Mi nafikiri tatizo la huyu bibie ni ile tabia ya kurudia rudia hili kosa.
    Sasa we mtakatifu, mwenzio hajui aanzie wapi kumuacha mtu anayempenda.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yani huyu bibie kashafumwa kaka angu.
     
  11. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama amemsamehe mara zote hizo na akarudia nadhani sasa basi. Ukimkamata tena mpe red card. Kinyume na hapo atakuletea gonjwa na kwa Babu loliondo dawa hairudiwi.
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unaona hivo Mery, kwani huyu mwanamke hakustahili huo msamaha??
     
  13. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mi naona aendelee kumsamehe tu :crazy:..mhh!na ana moyo!!!kama alimsamehe mara zote hizo na wakaendelea vizuri..why not now?
    mbona wanawake huwasamehe wanaume mara nyingi tuu.
    sasa zamu yao,kibaya ni kwamba huyo ndo amebeba msalaba wa wote.
    Amsamehe tena maisha yaendelee
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Mhache!!!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Kusamehe inataka moyo na ni kwa neema ya MUNGU mtu unaweza kusamehe. kwa fikra za kibinadamu ni ngumu hata kama unampenda mke kwa kiasi gani inafika mahali atashindwa kama hatabadili tabia
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mara ya 3 bado tu uendelee kusamehe haiwezekani kabisa inahitaji moyo mgumu kama chuma ama uwe umelishwa limbwata. Inaniuma sana nikifikiria...
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LD mara tatu?? Huyo mwanamke wa aina gani asokuwa na soni usoni mwake??
    Kapata mwanaume mpole lakini aangalie "Ukiona Kobe kainama................................."
    Atakuja mfanyia kitu mbaya hakutarajia hivi kwa akili yake kabisa anamuona huyo mwanaume ni mwehu kumsamehe samehe tu
    Hapo kuna jambo litampata tena si dogo
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wewe hapo swala kama hili ungefanya je AK-47?
    Ok huwezi kumsamehe, sasa ungefanya je? Unampa Talaka, Unamfukuza kama Mbwa, unamrudisha kwao au unafanya je?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Aaachane nae tu...
     
  20. B

    Bobby JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni kweli aendelee tu kumsamehe tena amake sure account yake ya msamaha bado ina balance ya kutosha kwa ajili ya next msamaha kwani huyu dada anaonekana hiyo ndio tabia yake. Kama amefumaniwa mara 3 imagine sioni sababu kwanini asitende tena huo uharamu wake. Kitu kingine hapa, hizi mara 3 ni fumanizi, yeye anajuwa mara ngapi ametoka nje ya ndoa, mara 3 alizofumaniwa na mara kadhaa ambazo alimaliza salama bila kufumaniwa, this is serious jamani tuacheni masihara. Ila jamaa naye anastahili tuzo kwa kweli mmhh yataka moyo si mchezo.

    By the way LD, aliyekuomba ushauri ni mume au mke? Kuna siku humu JF kuna kaka mmoja alijadiliwa tabia zake mbaya watu wakaomba features zake ili wajikinge naye. Natamani tungetajiwa features za huyo dada japo kdg ili sisi tusiooa tukae mbali kabisa na ndugu zake isijekuwa ni tabia ya ukoo maana ni noma kwa kweli.
     
Loading...