Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna mtu anaweza kufanya hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tan 90, Aug 26, 2012.

  1. t

    tan 90 Senior Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari wana jf. . . .kuna mtu ameniomba ushauri katika jambo hili,sasa nashndwa kumshauri kwa sababu sijawah kumuona mtu akifanya. . .ni kwamba huyu mtu anataka kusoma degree na diploma kwa wakati mmoja,na mambo yenyewe ni tofauti ambapo degree ni ya information system(udom) na diploma ni ya geology and mineral exploration(chuo cha madini) tena ktk institution tofauti mkoani dodoma. . . . .
    Naomba maoni yako tafadhali,asante.
     
  2. m

    mazegenuka Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie amevurugwa
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    kama timetable haziingiliani anaweza
     
  4. t

    tan 90 Senior Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kivipi mkuu? Funguka
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo mtu ni wewe,unaweza kufanya hivyo kwanza kutegemeana na uwezo wako wa akili,pili ratiba za hivyo vyuo kutokuingiliana.Jitathimini uamue maana kozi zote zimeshiba.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio raha ya kuvuta bange huku ukiwa unakata gogo
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Inawezekana sana tu but ratiba inapaswa kuwa tofauti. Mara nyingi program moja anapaswa kuisoma day (full time) na ile nyingine aisome jioni (evening program) ndo ataweza, ni lazima awe kichwa kweli kweli kwasababu miruzi mingi humpoteza mbwa!!!!
     
  8. t

    tan 90 Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana si mimi mkuu,ni mdogo ake rafiki yangu.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Inawezekana, ila kwa nini asiamue kusoma kozi moja?
    Dah! tabu zote hizi ni kutokana na ugumu wa ajira ktk nchi yetu...watu wanasoma ili waajiriwe
     
  10. t

    tan 90 Senior Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo hvyo mkuu.
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu unataka kuuwa ndege wawili kwa wakati mmoja mi nawasiwasi unaweza ukawakosa wote

    ngoja niendelee kupata mbege
     
  12. B

    Boniphace17 Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ishu iko pale pepa zitakapo-coride!!
     
  13. a

    axel fowly Senior Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh..hii kali
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "collide"
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Audhubilah minashaytwan rajjim!
     
  16. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana ila atataabika vibaya mno, hasa pale mitihani itakapoingiliana. Ushauri, kama ni wa mwaka wa kwanza aombe asome Geology hapo hapo UDOM ipo.
     
  17. t

    tan 90 Senior Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    halafu aache diploma au impe urahsi wa kutimiza plan yake ya kufanya dgree na diploma at the same time?
     
  18. steveslove

    steveslove Senior Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KUNA MTU NLISOMA NAE IFM yeye alikua anasoma ful tym Ifm na evening class TIA COZ 2 TOFAUTI PROCUREMENT NA ACCOUNTANCY so inawezekana kabisa
     
  19. steveslove

    steveslove Senior Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena zote degree
     
  20. t

    tan 90 Senior Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udom ina evening classes? Then utafanyaje ili uweze kusoma evening classes ikiwa si mfanyakazi?
     
Loading...