Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu amesikia hki kitu leo kuhusu heslb?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 18, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti kuna msela kaniambia magic fm wametangaza kuwa heslb wametangaza kwenye taarifa yao ya habari ya saa 10 jioni kuwa heslb wametoa majina ya waliopata mkopo,na jumla ya waliopata ni 29000 kati ya 33000 walioomba.kuna mwingne ameckia hii kitu wakuu?
     
  2. d

    dodoso Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia kuwa umepata 100% ni kweli?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na mimi nimesikia aisee
     
  4. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli,ata mm nimeisikia Channel 10 na kwa mujibu wa kiongozi wa HESL aliyekuwa anatangaza alisema waombaji watembelee website ya HESL kwani tayari wameshaweka majina ya walopata na madaraja yao na kuna wengine wamepewa siku 14 kurekebisha kasoro zilizopo kwenye form zao.Ila cha ajabu nimetembelea website yao haina lolote jipya.Ndio matamko ya bongo hayo best,kiongozi aanasema jambo ambalo hana uhakikanao.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    leo halali mtu hapa mpaka kieleweke
     
  6. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu umeiweka web ya Heslb kama homepage halafu unai-reflesh kila baada ya muda mfupi..hahaaaaaa
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    leo nilikua na mpango wakutoka na shemeji yako, yaani hadi nime ahirisha
     
  8. d

    dodoso Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nife mamaangu leo silali mpaka nione jina la mke wangu na % aliyopata, wazee kama vp tukutane tukapate hata bia moja moja wakati tunasubiri.
     
  9. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    mkuu hakuna dalili yoyote ya mzigo kuwekwa usiku huu just go for a date uka-enjoy bana
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe nimesema halali mtu hapa unacheza nini??
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nimeisoma Star tv kuwa wamepata 33000 kwa macho na masikio yangu!!!!
     
  12. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 180
    Kweli tumelala sana,usiku mmoja sio kesi.
     
  13. r

    robert komba Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapalaliki
     
  14. B

    Best Mzava Senior Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kutoboa nimetoboa sana,acha leo nikeshe mpaka kieleweke,nimwendo wa kurefresh 2
     
  15. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mwanangu kama vp ukiyaona tupia na umu!
     
  16. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mi presha hii wazee!!
    Mi hadi nshasahau kama kuna bodi ya mikopo! Lets see!!
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kijana hua wana toa ki magroup so mikazi sana kuweka majina ya watu 33,050 wote ka vip ni PM your details ntakutumia.
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umesha onaeeee??
     
  19. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee angalau sasa roho yangu ita2lia
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jamani NingaR,ze dudu nk mkeshe ila wakiweka tu na nyie myatupie humu. Mi game ikisha huku bernabeu nalala,nikiamka asubuhi break ya kwanza jf.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...