Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu amesikia hki kitu leo kuhusu heslb?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 18, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti kuna msela kaniambia magic fm wametangaza kuwa heslb wametangaza kwenye taarifa yao ya habari ya saa 10 jioni kuwa heslb wametoa majina ya waliopata mkopo,na jumla ya waliopata ni 29000 kati ya 33000 walioomba.kuna mwingne ameckia hii kitu wakuu?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nimesikia mda si mrefu kwenye taarifa ya habari ya chanel ten mkuu
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wamesema hivyo bt ukiingia kwenye websit yao hakuna kitu
     
  4. N

    Nyasiro Verified User

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bado hawajatoa majina tuendelee kusubiri ila kwa hiyo idadi vyuo viwili tu vinatosha.
     
Loading...