Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mtu amegongwa -Tabata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagain, Mar 4, 2012.

  1. b

    bagain JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    nimepita muda wa saa 12 na nusu asubuhi hii eneo la karibu na tabata bima kuna mtu amegongwa na amelala chini na wamemfunika nguo.

    Bodaboda na watu wamezuia barabara na magari yanazunguka kidogo ili kupita hapo.

    Hali ya aliyegongwa sijaweza ifahamu ila kulikuwa na damu katikati ya barabara.


    Mwenye taarifa zaidi aijuze jamii.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ee MUNGU mnusuru aliyegongwa asifariki
     
  3. S

    Shansila Senior Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya kutoa taarifa nusu nusu halafu kuwataka watu wengine watoe taarifa kamili tuiache hasa kwa mambo muhimu jamani.Kama tukio limetokea,na unataka kulitolea taarifa chunguza au uliza upate uhakika then utujuze!Pole kwa aliyepata ajali.
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu, mimi nimesoma kwa makini lakini sijaambulia kitu zaidi ya mtu amegongwa.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atunusuru na jamaa zetu manake mtu akitoka mzima akirejea mzima unashukuru na ajali hizi..
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    sio tabata bima,ni muslim pale ata mie nimeona tukio.
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ukiona manyoya jua ameliwa huyo,
    RIP!
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ee Mungu iangalie Tanzania, ajali zinatumaliza.
     
Loading...