Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mkono wa CCM kwenye kesi ya Slaa? Angalia picha hii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Jul 13, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Picha ya wabunge wa CCM (Sophia Simba na Esther Bulaya) wakimkumbatia Rose Kamili (Chadema) jana mjini Dodoma, ambapo Kamili amefungua kesi ya kupinga ndoa ya Dr Slaa na Josephine Mshumbuzi hiyo jana.
     

    Attached Files:

  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo kazi ambayo fedha za serikali ya ccm zinafanya
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Haaahaa! jamani, hamjui kazi za watu nini? Wote hao wako kazini,lol!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usiumize kichwa mkuu waache waendele kuruka sarakasi na taulo sebuleni........Wakili anayemtete Rose Kamili Ni Tadayo CCM pure na ndiye mwanasheria wa Membe, anaye mtetea Mahimbo ni Mgombea wa Udiwani Ubungo kwa Tiketi ya CCM akadondokea pua.Ukipitia Madai ya Rose kamili hata kwa mtu ambaye siyo mwanasheria ukiyaangalia unaweza kugundua mengi. :wacko:
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wanawake lazima wateteane kupinga ufisadi wa mapenzi
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanampa joto mama mwenzao
     
  7. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa!
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ina maana (rose kamili) alifunga ndoa na dr slaa? Na kama hakufunga ni nini kinamfanya ampinge slaa kufunga ndoa wakati hana uthibitisho wa ndoa?
     
  9. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mambo yakukumbatiana namna hii Angalie asije anza kubabuka ngozi kama Mwakyembe kabla kesi haijaisha!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hiyo kesi itaanza kusikilizwa mara baada ya ndoa kufungwa hiyo tar 17...
     
  11. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyu anawadhlilisha wanawake wenzie kama slaa asipo mwoa j atamrudia?? hata mtoto mdogo anaona kwamba ndoa ni ridhaa ya wawail sasa yeye analazimisha mwenzie akae single?
     
  12. s

    slufay JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi simo katika mambo binafsi niko kizalendo zaidi, wanawake siku hizi v icheche sana; fedha kwanza mambo mengine baadaye
     
  13. owawajr

    owawajr Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tufikiri kwa kina
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu wanachogombania hata sikioni.
     
  15. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu rose alipataje uviti maalumu kipezo kilikuwa kipi? ilikuwa ni hongo au ni nini mbona majembe kibao wapo huku mb af wakakosa. Atakaye nijibu asitumie jazba maana atatoka nje ya swali naipenda cdm na ndo maana ctaicha ikizingua . CDM 4 CHANGE LET US CHANGE WE FIRST IF THERE IS ANY INCONVINIENCE. CDM IN MY BLOOD!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni udhaifu wa CDM kuwadhibiti wanachama wake kununuliwa na CCM.
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    huyu ester bulaya anajua kuwafanyizia.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzinzi uzinzi uzinzi! laana juu ya laana juu ya laana. Kwa Kanoni, kwa Sharia, Kwa Sheria kote kote ayafanyayo Slaa ni uzinzi tu.

    Huyo ndio kuna wachache wanaoona hilo si kosa wanataka awe Rais wa nchi hii? Dah!
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sina hakika kama unachotaka kujua ni kigezo kilichotumika, lakini kama ni hivyo, iliangaliwa elimu ya mgombea, mchango wake katika kukijenga/kukikuza chama nk. Nijuavyo, huyu mama alikuwa diwani wa CCM hadi 2010. Alipataje ubunge kwa kipindi kifupi alichojiunga na CDM inabaki kitendawili.
     
  20. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kati ya Chadema na CCM ni wapi wameshindwa kudhibiti wanachama wake wasitoe siri ya chama?
     
Loading...