Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mkakati wowote wakurudisha twiga waliotoroshwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Red Giant, Jun 16, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    wanajf kama kuna mtu ana habari za kinachoendelea kuhusu urejeshwaji wa wanyama waliotoroshwa maana isije kuwa makelele ya bungeni ndio mwisho! kama walitoroshwa kimagendo najua hata sheria za kimataifa zitakuwa upande wetu
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Subutu! Walishakwenda na maji na wajanja wameshaweka vyao mifukoni.
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    sio wajanja mkuu sema wezi! kagasheki yuko wapi? anafukuza walinzi wa mbuga anaacha kufuatilia ishu kubwa(au sina habari kuna kitu kinaendelea) watu wa haki za wanyama hii ishu haiwezi kuwahusu? bunge liko wapi? domo tu! wabunge wa CHADEMA nahisi hili liko ndani ya uwezo wenu komaeni hadi ile ndege irudishe wanyama wetu.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyinyiemu huwa wana msemo wao wa kiendacho kwa mganga hakirudi,na msemo mwingine wa kufanana na huo unaosema kuwa chatu akimeza huwa hatapiki..........kwa hiyo ndugu yangu hebu jiongeze na wewe
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hawarudishwi mbona wahusika yaani waliowauza hao wanyama mbona wanapeta tu mtaani na magari yao ya kifahari na chama tawala nacho kimefunga macho tu au ni ule msemo kuwa UKINIGUSA NAKUGUSA NA WEWE manake walioko ndani ya chama tawala asilimia kubwa ni majangili/mafsadi
     
  6. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wewe ukowapi Tanzania hii inayoongozwa na wasanii boys 2men au? Hapa bwana ukiiba bila kukamatwa imetoka kama mzee wa kiwira. akijua sheria Hazifanyi kazi akasimama na kusema bila aibu ofisi ya ubalozi Yeye ndio anahusika mzee wa intelejensia naye akazidi pindisha sheria kutetea wazee wa Epa kuwa warudishe pesa kwanza sheria baadae mmh hapa inabidi tuuiombee CDM ije na sera mpya uwajibikaji ndio twiga warudi kama wako hair bado teh teh teh. J
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nani kakwambia twiga anaweza kutoroshwa?
    Huwezi kumtorosha twiga kwa ukubwa wake ule, tena kwa kutumia ndege ya jeshi ya nchi nyingine.
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    inabidi wakati wa bajeti ya maliasili na utalii wabunge wapatikise ikiwezekana isipite bila twiga kurudi. bila shaka hao jamaa walianza long sana hizi deal ila juzi kati ndio yamewakuta. yaani inasikitisha kweli.
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kwa bongo hii sahau..watazaliana wengine ila hao ndo kwa heri
     
  10. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sikuelewi, inawezekana kusafirisha mnyama yeyote kwa ndege hata tembo. Kuna sindano maalum zinapigwa kama risasi analala kisha anasafirishwa. kama ulifuatilia wale faru wa mkomazi walirudishwaje kutoka Afrika kusini? si waliletwa na ndege ya jeshi la Afrika kusini.
     
  11. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    hivi mkuu waziri kivuli wa wizara ya maliasili na utalii ni nani?
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hio ndo imetoka Hii ndo Tanzania ya ccm
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    huyu ni mchungaji msigwa wa jimbo la iringa mjini CHADEMA na katika moja ya hoja za zitto katika mkutano wa iringa leo hili la twiga kalizungumzia kuwa lazima twiga warudi..tatizo wako wachache sana na mambo ya ku deal nayo ni mengi mno..tuwape muda tuu
     
  14. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    yaani ni nchi ya walalamishi wabunge wanalalamika tu bila kutoa way forward nini kifanyike, mwizi unamuona anavinjari na mali yako uwezo wa kuichukua unao badala ya kuchukua unalalamika. hivi ni moja ya vitu vinavyochangia kushusha umri wa kuishi.
     
  15. i

    iMind JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Sioni sababu ya msingi ya kutumia mamilioni ya walipa kodi kwa ajili ya kurudisha twiga 4 ambao tayari wamesha athirika kisaikolojia na kuacha twiga wengi wakizidi kuuawa. hizo fedha bora zitumike kzwalinda waliopo
     
  16. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    thanks kwa info, hivi maige si huwa analialia kaonewa na kujidai mzalendo sasa atusaidie kurudisha twiga wetu vinginevyo 2015 tutamnyonga na mafisadi wengine pale jangwani.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    hii ilikua ni kutapatapa tu baada ya kunyang'anywa kitumbua..hawezi kufanya lolote kwani wizi wa kule ni mwingi mno toka enzi za magji na usafirishaji wa magogo nje ya nchi..MUKULU mwenyewe kaanza ujenzi wa hoteli moja matata sana kule mbugani na ni wakati wa huyu maige ..sasa unategemea lolote hapo??
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,888
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Labda tumuulize mzee wa meeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwenye mwanainchi ya leo kuna watu watatu wamefungwa miaka 20 kila mmoja kwa kosa la kuua pundamilia mbugani. TZ ni vidagaa tu ndio wanaoonewa!
     
  20. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,687
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    sheria ikifuatwa aliye iba ndio atahusika na gharama halaf kulikuwa na wanyama wengine pia
     
Loading...