Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mipango iliyosukwa Lema akigombea ubunge kuenguliwa na tume!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Apr 6, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu ninataarifa ya toka chanzo cha kuaminika kuwa hukumu iliyotolewa na lema imepagwa kwa makakati wa ikulu na usalama wa taifa, inasemekena hakimu alimempa ruhusa lema kugombea ili hali akijua kuwa kutakuwa na shinikizo la pingamizi litakalo wasilishwa na chama kimoja wapo cha upinzani, inasemekana pia ikiwa ccm wamejipanga wakijua chadema watakurupuka kuingia kwenye uchaguzi na siyo kukata rufaa kwani, hawangependa kuona chadema inakata rufaa.

    My take: Chadema hebu pitieni hukumu kwa uangalifu sana na pia muangalie na mjiridhishe kabla ya kuamua kukubali kuingia kwenye uchaguzi, ikiwezekana mkate rufaa ni hayo.
     
  2. l

    liverpool2012 Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna mweka mpambanaji mwengine lema atatumika kwenye M4C
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Noted with Thanks mkuu.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hiki ndicho ulicho taka kusema....asante kwa taarifa...
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,536
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hilo jambo na mimi nimelisikia asubuhi na mapema pale eneo la safari hotel karibu na Arusha Palace hotel na huyu aliyeniambia amesema kuna jamaa wa usalama wa taifa amemweleza. Ni kwamba wanataka wawaingize CDM mkenge ili Lema akisimama tu liwekwe pingamizi na kumwengua mazima. Ukiiangalia hukumu inaonekana nyepesi sana ili kumkaanga Lema atakapojaribu kugombea kwa mara nyingine huku tayari akiwa ameshindwa kesi. Kukata rufaa nayo inatakiwa ifanywe kwa tahadhari kubwa CDM wakusanye data kupitia wanasheria wao makinii
     
  6. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM kuna watu makini...Hila zote za magamba zinajulikana..wait and see.
     
  7. P

    Papaya Senior Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du makamanda jitaidini kupata clarificatin ya hii hukumu. Huu utata wa hukumu ni makusudi ili magamba wapate ushindi wa mezani
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hayo mengine ni MENGINEYO, tunayoyajua sisi ni kuwa Mahakama imemkuta na hatia muheshimiwa LEMA kwa makosa 2 na imetupilia mbali makosa 2. FULL STOP
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Efforts wanazotumia CCM kupambana na CDM zingelitumika pia ktk maendeleo ya nchi tungekuwa mbali sana!
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeamini ccm ndo adui wetu namba moja nchini! Tukimuua tu Tanzania inatakuwa nchi ya amani na utulivu!
    Jamani nina kaswali kadogo hapa! Hivi wanaojiita wapambanaji ndani ya ccm akina sita na mwakyembe kwanini wasitoke huko waje huku cdm? Au watauawa?
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    MBONA WA KUGOMBEA WAPO WENGI TU. Tayari Lema amenukuliwa akisema hatogombea tena labda CDM wamwambie afanye hivyo. tusubiri wakuu jibu tutapata kesho toka katika chama. hata tukimsimamisha paka tutashinda tu.

    [​IMG]
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwenye red hapo unaonyesha kashfa kwa waarusha! yale yale ya maruhani pemba!
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upambanaji wao upo kimaslahi zaidi
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili tego la mahakama tumeshalibaini kitambo sana!

    Hawa ccm hawana jipya tena!
    Na nawahakikishia ya kwmb humu jamvini tuna kila aina ya mtu!

    Tunashukuru kwa taarifa yako Kamanda!
    Tunashukuru kwa kuona ushirikiano mzuri kama huu ndani ya Nchi yetu ya MAZIWA na ASALI ambao mafisadi wachache wenye uchu na madaraka wamejineemesha nayo na familia zao!
    Tunashukuru kwa Makamanda wengine kama Kurunzi wenye ushirikiano kama huu wa kuwang'oa mafisadi ktk Nchi yetu!

    Mambo yote ni kesho NMC pale uwanjani!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Uzuri hata ndani ya Usalama wa Taifa kuna wana CDM wazuri sana, wanaoipenda nchi yao just by default value!
     
  16. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Magamba yamestukiwa lol:heh:
     
  17. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    cdm kutolewa kwa pingamizi ni kazi sana huwa wanajipanga kuepuka hila zote za magamba
     
  18. kombati

    kombati Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haishi kutapa tapa....watajuuta
     
  19. lelooo

    lelooo JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    wao wanaela,polisi,mahakamaccm, chadema wana Mungu,Mungu hajawai kushindwa kamwe
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
Loading...