Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mengi duniani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 13, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamaa yangu mmoja aliniambia yeye na mpenzie watakapo kushiba hula chakula ya wakubwa lakini hulia sakafuni eti ina mvutia sana kuliko juu kwenye bed! Hii imekaaje, Duh maana nnlijaribu one time nilikiona cha moto kwenye magoti yangu................
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh babu darin kitu mwanzo mwisho.........raha tupu!!!
    sakafun pa ukweli...kwa free zone hakuna mipaka!!!!!!!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Avatar yako! Inaniacha HOI.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Anachokipenda yeye,sio lazima na wewe ukipende.wengine wanapenda jikoni,ndani ya gari,kwenye kochi. inategemea na mapendekezo yako
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mi hula peke yangu tena kwa uchoyo sana, najifungia mwenyewe bafuni
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    watu wana vituko duniani kuna jamaa mmoja yeye kabla hajaenda kwenye pambano kwanza anajichakachua bafuni kimoja ndio anaenda kwenye pambano otherwise during foreplay anarusha kombora hewani
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh Kimbweka,kama zilivyo wiki za nenda kwa usalama,naona hii ni wiki ya mapenzi kwako,,,lol
     
  8. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Duh, mwanangu eee, Rose kishasema, lakn hiyo avatar yako hapo inaniacha mbavu nje. Yaani dogo anachungulia kitu kwa pozi, duh!!!!!!!
     
Loading...