Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna meli imezama leo ziwa victoria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Feb 23, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sijapata habari kamili. nasikia kuna meli imezama mida ya saa tatu leo ziwa victoria. mwenye habari p'se atusaidie hasa watu wa mwanza.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ngoja nifanye mawasiliano na washikaji zangu wa mwanza kisha ntarudi.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Is it true?OMG
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kama ni kweli rip wote mtakao kufa maji..
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    please get back with details
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naomba habari hii isiwe ya kweli
     
  7. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu tufahamishe vizuri hiyo OMG
     
  8. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh My God.
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wamekufa tena??????????????????????????????????
    Mungu wangu we
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inapendeza unapoingia jukwaani na habari kamili zenye uhakika!
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni kweli meli imezama ziwa victoria!
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    amefariki 1 wameokolewa 15!!!!!
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu,
    Meli imezama na amefariki 1 na 15 wameokolewa
    Nafatilia kujua ni meli gani(jina la meli)
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa,Tanzania yaweza kuwa eneo hatari kwa maisha ya binadamu,kila siku kuna vifo vinavyoweza kuepikika.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Itakua siyo meli labda mtumbwi au ngalawa.
     
  16. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WATU 16 wamenusurika kufa baada ya boti waliyokuwa wakisafiria ya mv Nasebwa katika Ziwa Victoria kuzama. Watu hao walifanikiwa kuokoa maisha yao baada ya kuvaa maboya.

    Taarifa zinasema kwamba boti hiyo iliyokuwa ikitokea Maisome kwenda Kaunda ilizama baada ya kugonga mwamba na kuanza kuingiza maji, lakini kutokana na boti kuwa na vifaa vya uokoaji, watu wote walivaa maboya yaliyowasaidia kuelea majini hadi walipookolewa.

    Meneja Mawasiliano kwa Umma wa Mamlaka ya Udhibiti wa Usafiri wa Majini na Nchi Kavu (Sumatra), David Mziray alisema boti hiyo inayomilikiwa na Msita Francisco wa Kisiwa cha Maisome Sengerema ilipata ajali hiyo Jumapili iliyopita majira ya saa nane mchana.

    Mziray alisema, “tukio kama hilo la okoaji linaonyesha umuhimu wa vyombo vya usafiri wa majini kuwa na vifaa vya kutosha vya kujiokolea kama maboya ambavyo mara kunapotokea ajali, abiria au wafanyakazi wa chombo husika wanaweza kuokolewa na kuwa salama.”

    Alisema Sumatra inaendelea kusisitiza kuwa wamiliki na waendesha vyombo vya majini ili kuepuka ajali kuzingatia kuwa chombo chochote hakiruhusiwi kuanza safari kama hakijakaguliwa na kupewa cheti au hakijasajiliwa au kimepakiwa kuzidi uwezo wake.

    Pia chombo kisicho na mitambo (injini) hakiruhusiwi kubeba abiria huku chombo chochote hakiruhusiwi kuanza safari kama hakina vifaa vya kuokolea maisha, hasa majaketi kwa ajili ya wasafiri wake.

    Mziray alisema chombo kabla ya kuanza safari ni lazima kupata taarifa ya hali ya hewa na kutoanza safari pale inapobainika kuwa hali ya hewa ni mbaya katika sehemu yoyote ile ya njia inayotarajiwa kutumiwa na chombo na mengineyo.


    Source: Habari Leo
     
Loading...