Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mechi ya kirafiki Tanzania vs Mozambique Leo?

Discussion in 'Sports' started by tototundu, Dec 11, 2010.

  1. tototundu

    tototundu Senior Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. tototundu

    tototundu Senior Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nahisi itakuwa imekosewa
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhani itakuwa imekosewa au inamaanisha mchezo mwingine na si soccer coz kwa mujibu wa tovuti ya tff hakuna mechi leo kwa timu ya taifa (taifa stars, twiga stars, kilimanjaro stars, serengeti boys & Ngorongoro heroes) ila kesho j2 ndio kili stars inakipiga fainali na ivory coast kwenye kombe la tusker challenge cup.
     
Loading...