Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Mchezo Unachezwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 17, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna mchezo unachezwa na wapo wanaopenda kucheza mchezo huo. Mchezo unaochezwa na wenye kucheza hucheza. Mchezo huo huchezwa na wale wenye kuupenda mchezo huo. Ukikaa pembeni wanakushangaa kwa nini hutaki kucheza na ukiingia kucheza utakavyo watakuuliza 'mbona huchezi kama sisi'?

    Ukiwaambia mchezo wenu haufuati kanuni wala mlio wa muziki watakuambia haijalishi wewe cheza tu alimradi uonekane unacheza.

    Kuna mchezo unachezwa na wapo wanaopenda kucheza mchezo huo. Ukialikwa kucheza utacheza au utabakia kutazama? Au utajaribu kutaka mchezo ubadilishwe ili wengi waufurahie kwa kufuata kanuni, na mirindimo yenye kuendana na uzuri wa mchezo wenyewe?

    Ndugu zangu, kuna mchezo unachezwa, na wapo wenye kupenda kucheza mchezo huo!



    MMM
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Naomba nikupe mji MMM!!!
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nimetoka kapa ngoja niwe mtazamaji labda nitaambulia.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I'm confused I admit. Nikupe mji wa Dodoma?
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huu mchezo utakuwa ni ule unaosimamiwa na kuendeshwa na tff! Bila shaka nimepata, au siyo?
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    MMM,
    Mbona leo umekuja kivingine umekuja kwa vina tata!

    Tudokeze basi mchezo gani unachezwa na nani wanacheza!
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tukubaliane kwanza kanuni za mchezo kisha sote tucheze. Mchezo hupendeza pale unapochezwa na wengi kama siyo wote.
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MMM tukiwaacha wacheze hautatudhuru mchezo huo,na tukitaka tucheze je tutacheza kama wao au tutacheza kwa kufuata tune na melody ya mlio wa mchezo.au tuwaache tu wacheze lakini najiuliza nini hatima yake?

    Au tukitaka kuwafunza kucheza kwa kufuata kanuni za kucheza mchezo huo watakuwa tayari kupokea maelekezo ya kucheza? Any way tuujadili mchezo wenyewe
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Well inaonekana wengine hata mlikuwa hamjui kuna mchezo unachezwa.. well lets see tutaona muziki utakapoisha na kukuta watu wanaendelea kucheza... kumbe walikuwa viziwi!
     
  10. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkuu, hao ni magamba. Wabishi na vilaza hakuna mfano.
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Au mjadala wa mswada wa katiba?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna mchezo unachezwa, na wanopenda kucheza hucheza hahaaaaaaaaaaa! MMM chagua mji.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kuna Mchezo Unachezwa!
     
  14. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    waache wacheze ila sisi wananchi ndo tunaenda na bit....wana mda mchache tu maana kila siku wanaahirisha huu mswaada...
     
  15. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Duh! MALENGA!!
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa kutumia uzoefu wangu humu ndani,MKJJ kuna something unapika.

    I cant wait to see it...
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mchezo unaopendwa na watu ni halali kuchezwa na watu!

    Mchezo wa watu wote kwanini ukae pembeni wewe si mtu??

    Mchezo mzuri kanuni zake huandaliwi kabla ya kucheza!

    Kucheza bila kufuata kanuni ni kuharibu utamu wa mchezo wenyewe!

    Huwezi kupenda huu mchezo hadi ucheze kwanza

    Hairuhusiwi kubadili kanuni kabla ya kucheza, sharti uwe uwanjani ndio utabadili kanuni.
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    I dance to my own drum beats!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Utakuwa unaucheza mwenyewe huyo mchezo mwanakijiji! Sisi ni observers tu!
     
  20. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yes mchezo wenyewe ni katiba. Kila mtu anaitaka lakini wananchi walio wengi including wapinzani wamegoma kucheza mpaka kanuni zifuatwe. CCM wanatulazimisha tuingie tucheze lakini bila kanuni hamna raha ya mchezo.

    Ni wazi upinzani wamekataa kabisa kuingia kucheza; wamekaa pembeni, sijajua wanachi wameamu nini hasa. Je wamekaa pembeni tu au wanampango wakuingia na kuvuruga mchezo mzima ili tuanze upya kwa taratibu/kufuata kanuni?

    Au watakubali kucheza kama wanavyoshauriwa na CCM bila kufuata kanuni?
     
Loading...