Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Mbunge anapongeza watumia madawa ya kulevya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Apr 16, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni wale walioamua kuacha na kujiunga katika vikundi ushauri vyao huko Pemba/Zanzibar!
     
  2. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,833
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Vijana hawana kazi ya kufanya hao watumia madawa ya kulevya ki ufupi wamekata tamaa na maisha. Hii nchi hailweki kundi lililokubwa ni kama wakimbizi vile ktk nci yako.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu, huku kitaani kwetu ucpime!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapa Unga ltd kuna diwani anauza madawa ya kulevya. sasa kama ndiyo angechaguliwa kuwa mbunge ungetegemea awalaumu?

    Magamba kwa madili feki hawajambo. ili kujua kwamba ccm wanawaabudu wahalifu hebu chekini tu Mtu aliyehukumiwa jela miaka 30 kwa ujambazi wa kutumia silaha anatoka kiajabu ajabu gerezani, na sasa ni diwani wa mererani, bado ccm wanamwomba akagombee ubunge Arusha mjini!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    [​IMG] Kuna Mbunge anapongeza watumia madawa ya kulevya!



    Mkuu,
    Vipi unafanya kazi kwenye magazeti ya udaku nini? ... maana heading utafikiri anapongeza wanaotumia kumbe wewe unamaanisha anawapongeza walioacha!

    Sasa wewe unataka watu wakimbilie kunua gazeti lako kwa kichwa cha habari alafu wakianza kusoma ndani wanakuta ... aaagh! .. stori tofauti!

    .
     
  6. N

    Njenjema Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mzee mbona haueleweki?Tumia weledi au ndio kutoka Magazeti pendwa
     
Loading...