Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna matumaini yoyote kwa HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by barach pwm, Sep 3, 2012.

  1. b

    barach pwm Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu napenda niulize kwa wenye ufahamu kuhusu hili,.
    Hivi kuna matumaini yoyote ya kupata mkopo kwa wanafunzi waliosomea masomo ya biashara na arts yaani EGM,HGE.ECA na HGL,HKL,HGK,KLF.
    Nimependa niulize kwani sera ya serikali kuzingatia vigezo vya waliosoma science vinatutisha sisi ambao tunaosoma masomo hayo kwa advanced level.
    Wenye ujuzi huo mtujuze wakubwa.
     
  2. n

    nsunko Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matumaini yapo kwa walioomba programmes zenye priorities kama EDUCATION hivyo tuwe na subira mambo yawezekana kuwa mazuri.
     
  3. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni haja ya kuwa na serikali kama hii nashindwa kuelewa hivi serikali kama wanapenda watu wa sayansi kwanini wasifute hizi combinationi kuliko kuacha watoto wa wakulima wanasoma hizi combination kwa sababu vitabu vya sayansi na walimu hakuna na ghari sana,baadaye wanakuja kusumbuliwa hivi hii ni haki gan kwa watanzania masikini?
     
  4. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ver true,it unfair!
     
  5. b

    barach pwm Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh!! k
     
  6. A

    Arnold Ndosi Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii Nch Kakaa! Kinachonishangaza Ni Kwamba Kama Sio Nch Ya Mafala,ni Nch Gan Nyngne Inasapot wasomao Science Na Uwalimu!kwan Ndo Wa2 Pekee Wanaoht Ajka?kama Ndio Watoe Hy Michepua Ya Arts Na Biashara.
     
  7. S

    Stephen Maganga New Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani tunapata presha cause tumekosa ufahamu sahihi juu ya dhana nzima ya priority na non-priority ktk suala zima la utoaji wa mikopo. Kimsingi kulingana na maelezo ya memmber fulani wa HESLB kama alivyoweka bayana ktk kipindi cha "Tuambie" cha TBC 1, priority ni maeneo ambayo serikali imeyapa kipaumbele tu lakini mikopo ni kwa mtu yeyote katika faculty yeyote ili mradi tu amequalify vigezo vinavyohitajika (means testing) kama ilivyoelezwa na bodi, na actually sehemu kubwa ya mikopo mpaka sasa imekuwa iktolewa kwa faculty ambazo cc tunajitia hofu kuwa ni non-priority.
    SO EITHER PRIOTY OR NON-PRIORITY MEANS NOT A THING TO A GREAT EXTENT BUT ELIGIBILITY STATUS OF AN APPLICANT tusitiane presha.
     
  8. N

    NGALLYA Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa yeyote jamani kuhusu heslb ln itatoa majina atujuze!
     
  9. N

    NGALLYA Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una taarifa yeyote khs heslb?
     
Loading...