Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mapiganio makali monduli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tall, Aug 19, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa ambayo haijathibitishwa kuwa kuna mapigano makali mjini Monduli mkoani Arusha yaliyotokea jana kuanzia majira ya jioni. Mapigano hayo ni kati ya Polisi na wamasai.Mtoa habari ameeleza kuwa kuna vifo vimetokea vinavyotokana na mapigano hayo.
    Chanzo cha ugomvi huo inadaiwa ni kundi la ng'ombe wa wamasai walioingia katika eneo la shule ya sekondari ya serikali ya Engutoto iliyopo mjini Monduli.
    Inadaiwa kuwa Polisi baada ya kupewa taarifa,waliwazuia hao ng'ombe jambo ambalo wamasai hawakulikubali na kutaka kuwachukua ng'ombe wao kwa nguvu.Masai wakawa wanatumia silaha za jadi na polisi nao wakawa wanatumia silaha za moto.Hadi sasa haijaeleweka kama hali ikoje,kama mapigano yalisitishwa jana au wamasai wanaendelea kujipanga ili usiku tena waanze kupambana.
    Wana JF wa Arusha na wengine WOTE tupeni usahihi wa taarifa hii na je bado mapambano yapo au?...............NILIKUWEPO
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waache wao si wanataka kuendelea na lowasa wao
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapana hakuna mapigano yoyote so far.... niko karibu sana na eneo la tukio na sijasikia chochote
     
Loading...