Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mapenzi ya kweli siku hizi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dan ki dan, Aug 15, 2011.

  1. d

    dan ki dan Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kila niangaliapo wanaonizunuka nahisi kuibiwa kama wanavyoibiwa wao. na ukiangalia kwa undani wengine wanajua kuwa wanaibiwa, wengine wanahisi lakini pia wapo ambao totally hawaelewi kama wanachezewa kamchezo hako ka kuibiwa. wana JF kama kuna mtu ambaye anafaidi tunda lake mwenyewe na he/ she is 100% sure of this scene please get me informed and how sure u r otherwise uchakachuaji upo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu tu uchakachuaji upo haina maana kila uhusiano/ndoa inachakachuliwa!

    Uhakika mtu kutoa ni ngumu maana hamna anaezunguka na mwenzake 24/7 hivyo kilichobaki ni kuamini tu kama dalili za uchakachuaji hazipo!!!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi nafaidi langu 100%.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Yapo...
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mwaminifu %100 wote ni vigeugeu,kama Mungu angetufungia mita kwenye nyeti zetu tungeweza kusoma kilomita, UAMINIFU WEKA %50 tu zingine muachie Mungu.
     
  6. G

    Greard Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba ukimwi umeenea sana kwa waliokwenye ndoa. Hii inaonyesha kuwa uchakachuaji ni mkubwa
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajitafutia presha ndugu yangu,we kuwa na mpenzi wako mwaminifu na wewe uwe mwaminifu hiyo inatosha
     
  8. d

    dan ki dan Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <br />
    <br />
    na nimetahadharisha ucje ukawa kati ya wale ambao wanaibiwa ilihali wakiamini mali zao ziko salama. Anyway b bleced 4 having such couple
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuiba/kuibiwa kupo tu...la msingi ogopa Ukimwi na fuata mambo yako ukimfatilia mmu/mke wako utapata presha ufe bure. we kama ukipata window 7 yako install maisha yanaenda.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Uaminifu upo bana na sio kwamba ndoa zoet zina vimeo ambao wanacheat nje
    wako ambao wanaziheshimu ndoa zao na wanajua maana nya ndoa
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Atoe wapi!
     
  12. L

    Leo Tyger Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no money no honey...!!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Uhakika no way; lkn haimaanishi kuwawaaminifu hawapo!
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    m cjawah kuchakachua within 3yrs ya mahusiano yng..sema 2mekariri tu
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TB yapo manini? hahahaaa
     
  16. T

    TheJose2088 New Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no brada kwasasa, msanii mmoja ameshasema ukitaka wa kwako mwenyewe labda umuumbe mwenyewe
     
Loading...