Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mahusiano ya mapenzi without sex?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VAN POSEIDON, May 22, 2012.

  1. V

    VAN POSEIDON Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu nilikuwa naomba kuuliza kama kuna uwezekano wa watu kupendana kwa dhati kimapenzi bila kuenjoy sex?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabisa. . .jaribu na mimi utaona.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni makubaliano ya watu wawili.kama terms zenu ni no ku do ..Automatically
    mnapokuwa pamoja mnaongelea maendelea
    Siasa za CCM na Chadema ,Maisha kwa ujumla na mengineyo
    Mie nadhani inawezekana lakini pale mtakapoamua sasa tunaanza ku do tumeshindwa mapenzi bila kudo mnaangalia si mnakubaliana tu ....

    karibu mgeni naona post yako ya kwanza inaanzia mapenzi bila sex..
    Kuna mtu kakunyima ?
     
  4. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe kwa uelewe wako mapenzi na sexy ni kitu kimoja? Mie nadhani mapenzi ni pana zaidi, na katika mazingira fulani sexy ni indicator ya mapenzi. we lizzy mie nakutrotia unataka uende kwa van ndoo nini hivyo au hunioni?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    @Mpitangwa kwani na wewe unaweza/taka mapenzi bila sex?
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    mapenzi bila sex yapo ila yana jina lingine nalo ni U/RAFIKI
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa mkawa wapenzi lakini hamfanyi sex,kuna rafiki yangu yupo hivyo na mwenza wake na wanaishi vizuri tu bila matatizo kwani bado hawako tayari kufanya tendo.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hivi sex ni mapenzi?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimetafuta hadi nimechoka...
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sex ni ngono si mapenzi mkuu!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo watu wanashindwa kutofautisha mapenz na sex @Aspirin
     
  12. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    inawezekana ila kiunganisho kikubwa ni sex.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hahaa,siasa za ccm na chadema. meipenda FirstLady1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Haswa Lizzy, nataka mapenzi tu, sexy utaomba wewe then nitakufikiria
     
  15. phina

    phina JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wanavyoanzisha uhusiano wa kimapenzi..lengo kuu ni kufanya sex (in the end-wether for pleasure of for making babies)
    unaweza ukawa na uhusiano bila ngono lakini mwishowe uwe tayari kuifanya
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi we hutoomba wala mimi sitoomba. . .
    Kwahiyo sisi tutaishi kwa mapenzi tu.
     
  17. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana...Lakini inategemea sana na feelings zenu ziko vip..sisi ni wanadamu bwana na sio malaika
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inanbidi mzee mmoja atufundishe tofauti kati ya Upendo, Mapenzi, Mapenzi(ngono, sijui sex, sijui ku do, sijui tendo la ndoa). Mbu, Asprin na Dark City tusaidieni wajukuu zenu. Mana mi nachanganyikiwa na hizi maneno.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Vikongwe (say 90+) wanafanya ngono?
     
  20. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wee Lizzy, hujawahi kumsikia Shetani au Shetwani? kazi yake ni nini kwa wapenzi, kama tutakavyo kuwa mimi na wewe?
     
Loading...