Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Madhara yeyote unapotumia MAGIC unapo nyoa ndevu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mangii, May 30, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jamii naomba kuuliza kwa yeyote anayefahamu kwamba,mtu anapoyumia Magic kunyolea ndevu anaweza kupata weusi fulani usoni baada ya muda fulani je? kuna aina nyingine ya Magic ambayo mtu akiitumia hataweza kupata huo weusi usoni?kwa anayefahamu naomba anisaidie plz.
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nangoja kusikia maana nimtumiaji mzuri
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kitu Topaz
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kitu Gillette au Schick Mkuu. Smooth shaving.
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nishatumia ikantoa manundu mbaya,yani sitaki hata niiaikie
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi ningependa pia kujua kama mtumiaji anaweza kupata athari zengine kama cancer baadaye?
     
  7. n

    nyamvemve Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole,kwa ufahamu wangu kila mtu na aina ya ngozi yake na iko na mzio kwa vitu gani.Wengine hata hiyo topaz watoa mapele.Kwa upande wa athari ndo nangoja nipate lolote toka kwa wanaofahamu.
     
Loading...