Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Madhara ya mechi kila siku?

Discussion in 'JF Doctor' started by menny terry, Apr 15, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani nauliza tuu! Kuna madhara ya kufanya mapenzi kila siku na je katika wiki inataka lifanyike mara ngapi?
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ufffff....kazi kweli kweli...

    We toka umeoa/au kuolewa umekuwa unafanya kila siku? Kuna madhara yamekukuta au yamemkuta mwenzio? ...................

    Lets start here
    na kama hujaoa au kuolewa pia sema ili tufunge post tungoje ukue
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nitarudi baadaye!
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ukiwa member lazima uandike vitu visivyofikirika kwamba mtu anaweza asijue some ABCDs of sthg common..........
     
  5. m

    menny terry Senior Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    JAMANI WANA JAMVINI MBONA MNAKUWA KAMA MAKAMBA AMBAE ALISHA ACHA KUTUMIA UBONGO WAKE SIKU NYINGI!? Coz lazima tujiulize haya maswali kwani huenda kuna madhara.
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamni msimshambulie kwani kauliza na kama hakuna jibu lets stay quite
    mwaya mpendwa mimi sijawahi sikia madhara ila uchovu nadhani unaweza kuwa mkubwa na kama utakuwa
    employee som where perfomamce ya kazi itashuka na usingizi mwingi mda wa mchana kitu ambacho si kizuri
    kwa ushauri fanya mara nne kwa wiki mostly during weekend
     
  7. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hapo kaaazi kweli kweli kwa mwanaume unaweza kuenjoy ila kwa mwanamke itakuwa kama yupo kazini au kwenye adhabu .
    lakini mwanaume pia utapauka vinginevyo ule msosi kama kuli LOL
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Tatizo naloona ni pale wewe peke yako uwe unajisikia kila siku wakati mwenzio sometimes hayuko kwenye mood. Too much of anything is harmful. Sina maana ya kiafya ila utaishia kumbaka mkeo/mumeo/girlfriend/boyfriend. Au ndo utatafuta wa pembeni.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimewahi kuuliza humu JF kama ratiba ya kufanya mapenzi nikaambiwa ratiba itajipanga yenyewe.
    nadhani ndoa yako ni changa ndio maana unafanya kila siku baada ya muda ratiba itajipanga
     
Loading...