Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna madhara kulala na feni?

Discussion in 'JF Doctor' started by muuza ugoro, Apr 11, 2012.

  1. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wananchi, kutokana na joto plus mijimmbu hapa mjini, huwa nalala na my feni inazunguka. nawekaga namba 1 au 2 smtimes. kuna cku niliamka na mafua i thnk ni 7bu ya feni. hv kuna effect sleepn wen ths thng is rotating?
     
  2. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kama chumba kinavumbi nì mbaya
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kulala na feni?????
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Lakini mbona hata ambao hawana mafeni nao huugua mafua? Au kuna takwimu zinazoneesha kuwa watu wanaotumia feni ndio huugua mafua zaidi kuliko wasiotumia? Mafua husababishwa na virus je yawezekana mafeni yana virus?
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You'll dehydrate yourself.
    unapoamka umekosa nguvu akbisa, ujue hiyo ni feni.
    Jaribu bila feni afu uone nguvu utakayoamka nayo.

    Kama haiepukiki, just make sure angalau ni minimum speed.
    Ikiwa imeelekea upande wa dirisha, hapo unajinyima haki.
    Kama hauna dirisha, bas angalau cheki na mlango. Tumia chandarua mzee. Sio dhambi
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako ni kama unamuona jamaa yupo mtu kabisa so.............kha!:heh:
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulitumie kama una shughuli maalum tu - isiwe mazoea.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Kwa joto la bongo sidhani kama m2 unaweza lala bila feni,2012 Dunia ni yako chaguo ni lako,epuka vipele vya joto kwa kutumia feni.
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....mfano?
     
  10. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni kweli nimegundua kulala na feni kuna 7bisha dehydration. na kuishwa nguvu.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huwa nachoka sana asubuhi
     
  12. Langu

    Langu Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dats true,mi mwenye huwa naamka mchovu sana...ila nilikua sijui tatizo.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na kulala na AC je/???????????/
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The Boss, wacha utani mkuu.
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yale yale ya "Nimelala na njaa"
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mkuu sio utani
    nimeuliza makusudi ili watu wapate kuelewa wengi zaidi
    mimi binafsi niliambia kuna madhara makubwa
    cha kushangaza watu weengi mno wanalala na AC...
    na nikiwaambia wananibishia...
    si nilitaka hapa wataalam wamwage data....
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukilala na feni kama ukitumia kinga si mbaya ila kavukavu du.:target:
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binafsi natumia AC ila nikilala napenda set jito liwe around 23-24
    Sijawahi amka na uchovu wowote.
    OTIS
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    YEAH, I THINK kulala na feni (kwa maana ya wewe kulala yenyewe ikiwa on) inasababisha mafua kwa sababu ina kusanya vumbi na as a result unajikuta umevuta ile vumbi
    about ac ​air conditioners create condensation on the cooling coils and in drain pans that can grow microorganisms and mold, according to the August 2004 "International Journal of Epidemiology." These are spread throughout the home by the central air conditioning ventilation system. People who suffer from asthma, bronchitis or other respiratory illnesses can get serious lung infections, shortness of breath, wheezing or other severe reactions, according to the Centers for Disease Control and Prevention (CDC).

    The CDC also noted that mold from central air conditioners can affect healthy individuals, causing wheezing, coughing and upper respiratory tract symptoms.
     
  20. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nadhani soln ni kulaka na neti. feni ac 2tupe kuree!
     
Loading...