Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna madhara gani kuishi mbali na mume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Sep 27, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hali zenu wanaMMU,
    Joy na mumewe wamefunga ndoa mwaka jana,baada ya mwaka wakabahatika kupata mtoto. sasa Joy kanambia ana mpango wa kuhamia Arusha (kwani wanaishi Moshi) na kumuacha muwewe kisa Moshi watu wanamfatilia sana maisha yake na mumewe asionekane na mumewe akifurahia ndoa,washasema maneno kwamba anajisikia, wadada wa mjini walishamtisha kuwa wanatoka na mumewe,mara mumewe ni mwathirika,in short hana raha kuishi hapo anapofanyia kazi mumewe. kaamua kuhama ili kuepuka hizo karaha.je ni sahihi?
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Akija Arusha anitafute nitajitahidi kuziba pengo ila awe tayari kupima ngoma .Hapa kukaa mbali na mumeo unaweza kupata vishawishi ukajikuta umeongeza idadi ya kumsaliti na yeye pia.Hivyo ndio maana watu wanaaishi pamoja kama kulikua hamna haja ya kuishi na mumeo ungeendelea kukaa kwenu ukawa unampelekea wikiendi tu
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hilo jambo si sahihi kabisa, huyo mke amekosa subra na uvumilivu.
    Avute subra na avumilie mambo yote anayofanyiwa na wanajamii especially madada wenzake, kwani mwisho wa siku nao watachoka na kumuacha akila bata na mumewe.
    Mambo haya yapo mengi sana, kuna wanawake huwa wanaona wenzao walio kwenye maisha mazuri na ya furaha kwenye ndoa wanazani hawajafanya bidii zozote zile za kuyaweka hapo maisha.
    Nawashauri wawaachie walio kwenye ndoa ya furaha waendelee kufaidi.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    si sahihi waondoke wote au avumilie
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanini wasihame pamoja, kama imekuwa unbearable?

    By the way, anajuaje kama watu wanamsema au anayatafuta maneno mwenyewe? Maana mimi huwa sijui kama hata nasemwa kwani hakuna anayeweza kuja kunieleza fulani ana sema nini juu yangu. Muda ni mchache lakini siruhu vitu kama hivyo.

    Ajaribu kubadili life style yake, kama anaentertain maneno na umbea basi huo muda autumie kwa something productive au ni mara mia hata apande kitandani asome biblia kuliko kuruhusu maneno ya mitaani.

    Kumkimbia mumewe wakati mumewe hajamkosea ni ujinga, unless anayaamini hayo mambo. Na kama anaweza akapime na amuombe mumewe wakapime wote ili kujitoa wasiwasi kuhusu uathirika.
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Syo sahihi coz' hakuna sehemu ambayo hakuna maneno kawaida kuishi na mwanadamu mwenzako yataka moyo maneno yanakuhamisha wewe !
     
  7. Marga

    Marga Senior Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi mtu utaharibu ndoa yako kisa maneno ya watu,,embu wanawake tuwe wavumilivu je atakapohamia wakimsema atahama tena?
    amuache mumewe halafu akipatiwa mke mwenzake atalalamika?
    Joy alikiri kua ye na mumewe kwa shida na raha au alijua ni maigizo afanya?
     
  8. Marga

    Marga Senior Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekubaliana na wewe ktk kipengele cha kuvumilia ila issue ya kuondoka wote cdhani kwan m2 unapaswa kukabiliana na matatizo upambane ili kuyamaliza na co kukimbia
    utakimbia matatizo mpaka lini?
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    sio rahisi kuhama pamoja kwani mumewe kahamishia Moshi kama miaka miwili iliyopita akitokea Arusha. may be avumilie tu. . .
     
  10. L

    Laaziz Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he he he heeee! yaani ndio kawapa nafasi sasa ameogopa kusemwasemwa matokeo yake kaamua kuwaachia mume thubutuu mimi sifanyi ujinga huo hata kidogo.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ni kweli usemayo Marga, Joy anadai kashatafuta kazi Moshi lakini hajapata, hivyo anahamia Arusha ili afanye biashara kwani Arusha kuna opportunity nyingi.. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani nitoke kwangu kisa maneno!!! watahama wao kwa jinsi nitakavyoapply U-MATONYA, NA U-STEVE WONDER! lol.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushauri shostito, kesho nita-meet na Joy namueleza ushauri wote wa hapa jamvini then ataamua kusuka ama kunyoa!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mods tafadhalini, nipo mahali ambapo mtandao unasumbua na nimejikuta na-double post. nawaomba muiunganine hii post. . . samahani kwa usumbufu. Paw, Invisible na Fang naomba msaada wenu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu samahani, nimetumia majina yasiyo sahihi ilimradi ujumbe uwafikie wanammu, yawezekana mumeme,rafikize joy wapo humu.ndo mana sijatumia majina halisi
     
  16. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aache Upuuzi Kwani huyo Mumewe au Bwana Ake...na Akichanganya watampa uchi Kweli Mumewe ...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    usemayo ni kweli Mahmetkid kwani mtu unapaswa kutatua tatizo na si kulikimbia. asante kwa ushauri!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    muhogo wa jang'ombe ataupata kila siku?
     
  19. Toria

    Toria JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yani anautelekeza mji wake kwasababu ya maneno ya watu?na mmewe si hana tatizo kwa hayo maneno so kwanini yy anapay attention huko nje?kama kuna tatizo alirekebishe otherwize mi sijaona point ya huyo dada kuondoka unless she has more in mind.

    Ama kwel mwanamke mpumbavu huivunja ndoa yake mwenyewe na mwerevu huijenga.
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kaunga, ilikuwa hivi. alitumiwa message na mdada kuwa "mimi nimetembea na mumeo na nimemwambukiza HIV hivyo mjiandae kutumia ARV. issue nyingine aliipata live akiwa saloon. wadada wa saloon walikuwa wakimuongelea mumewe na ilionesha kuna mdada mmojawapo alikuwa anatoka na mumewe. yan sio habari za kuambiwa. kuhusu kuhama ni ngumu make ni miaka miwili tu tangu mumewe ahamishwe toka Arusha kwenda Moshi. si rahisi kurudi tena Arusha bila sababu za msingi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...