Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna madhara gani juu ya jambo hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lunogelo, Nov 14, 2011.

  1. l

    lunogelo Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kama kuna madhara yoyote yale mwanafunzi aliyemaliza form 4 akaenda kusoma certificate na kujiunga na digrii
     
Loading...