Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Maandamano ya Waathirika wa Mabomu ya Gongo la mboto huko kwa RC - DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbunga, May 7, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Nimesikia toka WAPO Radio kwamba kuna maandamano wa Wahanga wa mlipuko wa mabomu huko Gongo la mboto kuelekea kwa Mkuu wa Mkoa. Kwa mujibu wa Radio hiyo waandamanaji wameishafika hapo kwa Mkuu wa Mkoa naye yupo njiani kuelekea huko kutupasha habari.

    Mwenye chochote atusaidie.

    Source: Pata pata WAPO Radio.
     
  2. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Duh..!!! inamaana hawa bado hawajalipwa? muogopeni mungu viongozi hebu walipeni....
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na bado utasikia na wale wa mabwebande wanaliunga... serikali legelege ....wizi mwanzo mwisho./....majambazi ya pesa zetu yanatamba mitaani..... siku zao zinahesabika... wacha watu wadai haki yao.... ila watu wa dar nao wabadilike bana ccm itatumaliza
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Waliandikiwa check za buku ten ten wakazikataa!
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lini hiyo? maana jumamosi niliona watu kibao wameweka kambi pale Ilala.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Nimesikia leo asubuhi hii saa moja na nusu.
     
  7. J

    Jmushizoo Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    jamani mkuu wa mkoa yupo kwani, si yupo kibaha sasa hivi au anafanya kazi kwenye kituo chake cha kazi au anafanya kazi kwa remoteness
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama nakumbuka vizuri Serikali kupitia kwa waziri wa Ardhi Prof Anna Tibaijuka walisema kuwa wangewajengea nyumba wahanga hao na sio kuwapa 'cheque'. Sasa nini kimetokea?
     
Loading...