Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna maan gani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Sep 7, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nauliza hivi kama serikali ilipiga marufuku Hiace Mjini(Vipanya) kwanini ikaruhusu bajaji??
    Nani anajua adha ya bajaji?
    Nani anajua adha ya Pikipiki bodaboda haswa??
    India mpaka leo wanjutia kwanini waliruhusu usafiri wa abiria hasa bajaji au (RICKSHAW)Kwajinsi zinavyo watesa maana vitu vingine tunaona kama msaada lakini ni mateso hapo baadae.
    Nini kifanyike kupunguza hii kero??
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani Bajaj zina mateso gani? Tueleze ili tuweze kuchangia maana unachozungumza inaonekana hata wewe mwenyewe hukuielewi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pikipiki ukiondoa mambo ya ajali zinarahisisha sana usafiri broda, hasa kwa miji yenye foleni kama Dar, na maeneo geographically-unreachable kama Kimara&Mbezi!
    Lakn pia vipanya vinaboa kwa kukatisha route!
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Vile vile bajaj haiitaji kuwasha AC ni full kipupwe hasa Jijini Dar pahali penye joto kali
     
Loading...