Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kosa gani kusema no

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Mar 10, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu naomba mawazo yenu asa kina dada kuna kosa gani kumweleza rafiki yako wa kike kwamba hali yetu ilivyo atuwezi kuendelea tafuta m2 mwingine na yote yanatokea baada ya yy mwenyewe kufanya vtuko na fujo nyingi kwako mafano.

    1 kufanya fujo ofcn kwako kisa kamwona mwanamke alokuja kufata huduma ww unahisi vbaya unaanza mcharuko unafanya yote haya mm cpo ofcn.
    2. unakuja uck wa manane bila taarifa kama kufanya fumanizi fulani hii kafanya ,mara nyingi zaidi kila ukimkanya cpendi anaomba radhi baada ya mda anarudia.
    3. kukusuta mbele ya washikaji kama kujionyesha na yy anauwezo
    jamani ni mengi nilipochoka baada ya kuona visa vinazidi na kuona cwezi ata kutangaza uchumba achilia mbali ndoa nikamwambia basi aliomba sana msamaha kwa ahadi kwamba atajirekebisha ni ibilisi tu alimpitia na tumekaa miezi 10 bila mabadiliko ss imekuwa kesi matusi, kejeli mpaka anamtukana my x gf wangu wakitambo sana mpaka na vitisho anampa akiisi labda nataka kurudisha majeshi kwa kweli aliniboa sana.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Humu imekosa wachangiaji, ipeleke MMU!
     
Loading...