Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kiwango kikubwa cha Madawa ya kulevywa kimekamatwa leo (Tunduma Border)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msaragambo, Nov 18, 2010.

  1. m

    msaragambo Senior Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kiasi kikubwa cha madawa ya kulevya kimekamatwa leo Asubuhi Tunduma Border kikiwa njiani kuvushwa kwenda Africa ya kusini

    Ina kadiriwa kilo 80 zilikua zimefichwa sehemu mbali mbali za gari ndogo aina ya Nissan Hard Body,dawa hizo zilikua zimewekwa kwenye taa,ndani kwenye,siti na pia kwenye spare Tyre

    Ndani ya gari hilo kulikua na abiria wawili Mwanamke na mwanaume,Mwanamke ana asili ya Kiarabu wakati Mwanaume ni Mswahili wa kawaida

    Police wakishirikiana na maafisa wa usalama wa Taifa pamoja na Maafisa wa uhamiaji wanaendelea na upekuzi ikiwa ni pamoja na Kupima kiasi cha mzigo huo
     

    Attached Files:

  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna kitu!hata usalama wa taifa wapo,makada wa CCM!!
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kweli. Hiyo habari haitaendelea tena maana kama ni mali yao wataikamataje tena? Masanduku yale ya kura wakati ule waliyakamata hatimaye yakawa vipodozi. Hata hayo madawa subirini tu mtasikia kuwa ni vipodozi.
     
Loading...