Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kitu kinanitatiza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Jun 8, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    There is just one thing naomba kujuzwa kwanza jamani eh!
    Hivi ni kwanini wadada/wamama mkitaja neno mapenzi lazima liendane na hali ya maisha ya mkaka/mababa au uwezo wake kifedha?
    Please nijibuni just that, manake mi nshaanza hata kukata tamaa!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wanawake wengi siku hizi wanaangalia mshiko zaidi na sio mapenzi ya kweli.
    Usikate tamaa wapo ambao wachache wana mapenzi ya kweli na sio kuangalia maslahi zaidi ila inabidi uchunguze sana.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Wanatafuta maisha na si mapenzi!!! Ndio maana professions zote zinaingiliwa!! Na industry ya mapenzi imeingiliwa na kirusi cha maslahi!

    LAKINI: Tatizo liko wapi, ukigundua jimama/jidada ni la hivyo, achana nalo. Ukiweza kuishi kama Yesu ni bora zaidi lakini usiwake tamaa!!! Kama huwezi kuishi kama Yesu, jitose na uvumilie yote maana it is 1 in a million to fish a true loving one!!!
     
  4. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si uliambiwa utakula kwa jasho?

    Mimi ni kapuku halafu nikupende kapuku mwenzangu no.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maisha yenyewe haya? mmh unaangalia wapi mkono utaingia kinywani kiurahisi walau. We fanya kazi kwa bidii tu, usiwe mvivu manake hutapata mdada/mmama mzuri.
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    unakata tamaa ya nini?mbona hujaweka wazi hoja yako?weka wazi utolewe hofu yako..nangoja!
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sio wanawake/wadada wote wenye mtazamo huo, wapo wenye mtazamo tofauti na huo!
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nakata tamaa kuwashort list manake wengi wenu ndo walewale 2! Yani unakua happy na mtu baadae unakuta yeye alkuwa anakuthaminisha ww na mwenzio/wenzio, mbaya zaidi unakuta gap la kifeza alilokupiga mwenzio hustahili hata kufunga kamba za viatu vyake! dah, hapa wanaume tumewezwa!
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    we angalia post zao hapa jf uone. kama mdada akiwa dilemma lazma awathaminishe hao waume zake kifeza
     
Loading...