Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kitu kinafanyika gereza la Ukonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 3, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sijui ni nini lakini kama wkipata facilities naona litakuwa gereza linaloongoza kwakutoa ma grads


    Sijui Governor wa lile Gereza ni nani lakini I'm curious kujua what exactly anachokifanya mle tena katika mazingira magumu



    Nchi zilizoendelea ukigraduate basi na kifungo kinaondolewa kwani wao wanaamini kuwa Gereza au Jela ni chuo cha kurekebisha tabia ...na hivyo ndivyo ilivyo hata Unguja ambako wao hawana GEREZA bali wana chuo cha kurekebisha tabia

    anyway news za huyo mfungwa hizi hapa:

    http://issamichuzi.blogspot.com/2009/12/mfungwa-mwingine-ala-nondozzz-gerezani.html#comments
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa ufupi ni Chuo Cha Mafunzo
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    ..hivi Karume na Kilango nao wamehitimu frm the same univ inayowapa wafungwa wa Tanzania shahada?

    ..nina mashaka makubwa sana na credibility ya hicho chuo.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshaanza...!
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    He He He He He He!!!!
     
  6. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi mazingira ya Jela za tanzania yalivyo halafu eti mtu ka graduate???!!! mhhh sijui...
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    ccm
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mmeshaanza chimbachimba zenu.

    Kama mlimsikia vizuri graduate wa juzi alisema kwamba anapata support kubwa sana toka kwa walimu, ikiwa ni vitabu na maelekezo, na alisema kuwa manyampara wamempa chumba cha peke yake ambapo anapata muda mrefu sana wa kuchimba na kufanya assignments!

    Anastahili bana!
     
  9. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Yeah thats means the guys is very intellingent ingawa ameanza hiyo barchelor 2001...nothing else!
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    after all.........it's an open university hence no need of asking many questions because we know the reality.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,620
    Likes Received: 9,192
    Trophy Points: 280
    GT uko sahihi kabisa, ni wakati wa serikali na idara ya Magereza kulifanyia kazi jambo hili ili kuongeza idadi ya Grads miongoni mwa wafungwa na kuwa na taifa lenye wasomi na raia wema wengi
     
  12. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mugabe ,Mandela at one time walisoma Open University!Tanzania bado kuna watu wanafikiria UDSM only is a legitimate UNI?
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280

    Mkuu JokaKuu acha hizo. Kile chuo ni credible and acredited!!! Yaani unanishangaza eti kuwa kule magerezani hakuna wafungwa ambao wana akili?? Kumbuka kule kuna watu wa form six ambao pengine walipata makosa au ya kweli au kusingiziwa kama ilivyo jadi yetu na wakawa pale wakati wana division zao one kali au two unataka wakae huko wasisome??


    Kumbuka pia kule magereza kuna maofisa wasomi walifungwa tu kwa sababu ya sheria na wanarekebishwa tabia zao??

    Mkuu sasa mimi nitakuwa na wasiwasi na level ya elimu na uelewa wako wa kuchambua mambo!!!!!!! Please, please, think aloud!!! kwa mapana na marefu.

    Kwa kuwa tu wachache wanamchukia madame Anne Kilango Malecela, adui wa mafisadi basi mnataka kuona eti chuo not credible?? Hatari hapa!!! Let us be objective!!!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Frankly speaking mtu akimaliza uko yaani huwa naona kama sio graduate vile mniwie radhi kwa ilo.ntajaribu nipate one of the graduate nifanye nae kazi nione kama hisia zangu ni kweli au...........
     
  15. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All in all hatakama jamaa angekua kamaliza Diploma kwa mazingira ya magereza amejitahidi sana. wengi tu tunawajua wamesoma with all resources lakini wamediscontinue just in first year, wengine wana swap vyuo kila leo hawajamaliza

    Penye jitihada tutoe pongezi
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Njowepo wapo magraduate wa celebrated universities na wana deliver nothing, na wapo magraduate vya vijichuo tuu ambavyo vipo vipo, na wanafanya makubwa. Tusiwahukumu wasomi wetu kwa vyuo walivyosomea, bali tuwahukumu kwa wanadeliver nini kwa usomi wao chenye manufaa kwa taifa.
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Maane,

    ..watu wa PR ya hicho chuo wana makosa hapa.

    ..kila mtu anaelewa mazingira magumu yaliyoko kwenye magereza yetu.

    ..sasa huwezi kukisifia chuo kwa kubobea ktk kuwapa shahada wafungwa.

    ..binafsi nashauri Idara ya Magereza ingeanzisha chuo chao wenyewe ambapo wafungwa watasoma na ku-graduate huko.

    ..halafu sasa hivi kuna vyuo vikuu vingi tu. sioni sababu ya watu kama Karume na Kilango kujibanana na wafungwa na walalahoi huko open university. mbona John Magufuli amekaza msuli na kupata PhD toka Mlimani?

    NB:

    ..je, hawa wahitimu wa Open Univ wanaweza kupata admission kwa postgraduate courses ktk vyuo vya kawaida?
     
  18. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani jiulizeni huyu mfungwa amefungwa lini na shule alianza lini. wengine gereza linawakuta wakiwa shule. chapili nikuwa miaka yote tunalalamika juu ya hali mbaya magerezani, leo watu wanapewa hali zao za msingi wengine mnafikia kusema mna mashaka na vyuo walivyosoma. mimi ninawasiwasi na elimu ya hawa wenye wasiwasi na OUT pasipokuwa na sababu za msingi. kama wewe ni daktari wa binadamu lazima ujue huwezi kuwa sawa na mwanasheria. aidha usijigambe unafahamu zidi ya mwanasheria.
    jiulizeni, miaka yote munaona jinsi mahabusu wanapopelekwa mahakamani walivyokuwa wamechafuka. juzi si mmeona babu seya na wanae walivyopendeza??? mnataka kusema babu seya ana jera ya pekee??? . hayo ni mabadiliko yanayotekea magerezani, ambayo ni matokea ya kukua kwa haki za binadamu.


    gereza chuo cha mafunzo, mtu akigraduate afutiwe atolewe gerezani!. hilo sio kweli, hakuna nchi iliyoendelea inafanya hivyo!!!, yawezekana akahamishiwa kifungo cha nje, lakini si kuachiwa huru kwa kigezo cha elimu. chuo cha mafunzo zanibar unafunzwa juu ya kile ulicho kosa , na si kila jambo. mathalani ulivunja myumba ukaiba. upo gerezani umesomea ualimu, kifungo hakiwezi katishwa kwa kuwa una degree ya ualimu.
     
Loading...