Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kiongozi anayeishi kama nyerere?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 7, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Jina lake linatumiwa kuwababaisha Watanzania
    • Linatumiwa kujilinda dhidi ya hasira za umma
    • Ni kwa madai ya kuendeleza amani na utulivu
    [​IMG]

    [​IMG]

    TAREHE 14 Oktoba mwaka huu unatimia mwaka wa 10 tangu kufariki kwa kiongozi wa kwanza wa nchi hii baada ya utawala wa kikoloni uliomalizika usiku wa tarehe 9 Desemba, 1961...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Its almost too late to fool people now!
    Watu washajua kwamba hakuna wa kufanana na yule raia bana!
    Hadanganyiki mtu hapa!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Picha zaidi zake, na sio maneno mob...
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hakuna jipya zaidi ya kuwadanganya watu waogope, aliwatisha watu na yeye alipenda atukuzwe peke yake, lakini sio kwamba aliishi maisha ambayo watu wanayaona kwa nje
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka kusemaje?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    namshangaa gudboy hapo...basi bora Nyerere 'alitudanganya tukadanganyika', sasa hawa wanatufanya nini?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nasikia Gudboy alikuwa room mate wake Nyerere pale Butiama kwa hiyo anajua inside information nyingi ambazo wengine hatunazo.
     
  8. I

    Irizar JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gudboy mzushi tuu huyo hana kitu. Wewe unataka kulinganisha Nyerere na hawa wezi, matapeli wa miaka hii Mafisadi, mafataki, acha uzushi kuhusu Nyerere, aliheshimiwa na duni nzimaaaaa
     
  9. M

    Msindima JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani tusimpinge sana Gudboy inawezekana kweli jamaa ana info,hebu tujaribu kutafuta watu ambao kwa sasa wapo butiama (wakazi wa pale yaani waliozaliwa pale na wanaoishi pale kwa sasa) inawezekana tukapata full info.Nilikua huko last month kuna mambo niliyasikia ila sikutaka sana kuyaamini na bado nayafanyia uchunguzi kwa sababu nategemea kwenda huko tena kabla mwaka huu haujaisha ila kwa sasa naomba msiniulize hayo niliyosikia,samahanini sana wakuu kwa hilo.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu mtu hafananishwi jamani...waja waondoka lakini yeye anadumu mawazoni mwetu kutokana na imani na sera ake pamoja na kwamba hazikutimia vile vile kutokana na maisha aliyoishi sidhani kama kuna kiongozi yeyote atapenda aishi maisha kama ya nyerere na watoto wake........hizi blabla zingine dhidi yake mi naona ni walewale wanaosema alikandamiza uislam kitu ambacho si kweli........
     
  11. mponjoly

    mponjoly Member

    #11
    Oct 10, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namueshimu Mwalimu kwa amani ya Tz!! ila alichemsha azimio la Arusha(ujamaa), hivyo akawa ana-make up for his mess!!
    hamna kiongozi anaweza ishi kama yeye, hata ningekuwa mimi au wewe unayesoma, tusidanganyane, uwezi unless, u r conditioned to that economically!!
     
Loading...