Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kila dalili ya kujitokeza mipasuko mikubwa CCM itakayokiweka pabaya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Membensamba, Nov 6, 2010.

  1. M

    Membensamba Senior Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moja ya strength za ccm kihistoria ni mshikamano wake. Lakini kuanza miaka mitano iliyopita, na hasa mwaka huu kumejitokeza dalili za wazi za kuvunjika mshikamano huo hususan kipindi cha mchakato wa kura za maoni na uteuzi wa wagombea.

    Inaonekana kuwa lipo kundi la miamba ambayo inapotaka kuwania nafasi za uongozi itazipata tu hata kama wana tuhuma, hili ni kundi ninaloliita MABEBERU. Na wako ambao wanachukuliwa kuwa WANAKONDOO ambao ni rahisi kutolewa sadaka kwa "maslahi ya chama" (maslahi ya wa kundi la babeberu). Kilichokuwa kinatokea wakati akina Sita wanasulibiwa hata ikaundwa kamati ya mzee ruksa ni hiki hiki. Na kama sio woga kuwa kuwaengua akina Sita kungeathiri uchaguzi uliokuwa umekaribia, leo "Sita" angekuwa "mbili", kwa kupunguzwa nguvu za kisiasa, kama sio "zero" kabisa.

    Anyway, nachotaka kusema hapa ni kwamba, mwaka 2015, kwa kuwa ni mwaka ambao wanaccm watalazimika kupata mgombea mpya wa urais, makundi haya yatasigana, kiasi kwamba hapatatosha humo ccm. Kama wanaJF mnanusa mambo yaliyo mbali basi mmeshaona dalili za zanaowania uraisi huo. Mtayaona maandalizi hayo kuanzia uteuzi wa Waziri mkuu, mawaziri, na nafasi nyeti za uongozi wa ccm katika ngazi ya taifa. Mzee Mkwere atalazimika kulipa fadhila, na kuweka watakaomlinda atakapokuwa amepunzika pale Bagamoyo, na hapo ndipo moto utapoanza kuwaka. Mipasuko itakayotokea hapo kwenye chama kijani sina hakika kama itaacha jiwe juu ya jiwe. YANGU MACHO.
     
Loading...