Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kila dalili CDM, CUF na NCCR kuungana kuhusu Katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Luteni, Apr 2, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa kadri nilivyowasikia wawakilishi wa hivyo vyama vikuu vya upinzani inanipa hamasa kuwa kuna siku suala la katiba mpya kuwaunganisha who knows.

    Mtatiro wa CUF- ikibidi kuchimbika patachimbika
    Marando wa CDM- wananchi tuukatae huu muswada kabla haujawa sheria
    Mvungi wa NCCR- nimeongea na Slaa tuone uwezekano wa kuupinga huu muswada
    Mbowe wa CDM- kama bunge litaupitisha kama ulivyo tutarudi kwa wananchi

    Kwa haya machache inaonyesha kabisa uwezekano wa hivi vyama kuwa na sauti moja huko mbeleni.
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180

    Sawa mkuu lakini wakati huo Mrema wa NCCR Atakuwa wapi? na Mbatia wa NCCR naye atakuwa amelala?
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati hata ma-opportunist huwa wanaona aibu, kwa suala hili wanaweza kujiaibisha milele na kizazi kijacho kikaja wahukumu.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    hoja za msingi ndo zitatuunganisha sote .sauti ya wengi..mwenye hira ndo atapinga
     
Loading...