Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna kazi ya ukutubi,sifa awe na diploma.atume cv yake haraka kwa: bkitandala@yahoo.com

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ikigori, Apr 10, 2012.

  1. i

    ikigori Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi ya kazi ya ukutubi awe na diploma.tuma cv yako kwa:bkitandala@yahoo.com
     
  2. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mjini hapa. uku2bi ndo nini? how valid z it?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Librarian
     
Loading...