Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna idadi kubwa ya askari wa kutuliza ghasi (ffu)tunduma mpakani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by msaragambo, Oct 20, 2010.

  1. m

    msaragambo Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi kuna kundi la askari wengi wa kutuliza ghasia wakiwa wamevalia mavazi rasmi tayari kwa mapambano,pia wameongozana na gari la upupu

    Askari wametawanyika kila sehemu,haijulikani kuna tatizo gani maana hali ni swari na hakuna dalili ya fujo kila mtu yupo katika harakati zake za kawaida za maisha

    Chakushangaza ni kwamba hawa askari wamekuja saa ngapi na kwanini wakati hakuna fujo wala dalili ya kuvunjika kwa amani kulikoshindikana kuwahitaji FFU

    Watu wanaendelea na shughuli zao za kila siku na wasitake kutuletea balaa hawa hawana kazi?

    IMG00716-20101020-0825.jpg
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Au ndo hizo kura feki za JK wametumwa kuzilinda na kuhakikisha zingine zinapita bila mawaaa
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Heeeeeee! Wanafanya nini tunduma tena kamji kenyewe kadoogo kweli!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wanataka kulitorosha ilo gari la kura chakachuaji
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo route ya kura toka bondeni....!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hilo halipo tena hapo tunasubiri tu watu wanaopenda nchi yao waseme root yake! linaelekea wapi!? NA MUNGU ATATUONYESHA TU NAAMINI HILO!
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we msaragambo acha uongo wako,hao FFU labda kama wapo mlangoni kwako mbona hawaonekani mitaani??? acheni kuwahadaa wana JF,kuna mengi ya kujadili huku badala ya majungu ya kula zenu.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    Kwani wewe huwaoni kwenye hiyo attachment?
     
  9. m

    msaragambo Senior Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio mmetumwa eee Na mwaka huu Mtatafuta pa kutokea mshazoea mishahara na posho zisizokuwa na jasho....... Angalia attachment hiyo
     
  10. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wamekuwepo hapa mbeya mjini kwa siku kama mbili wakirandaranda na gari lao la upupu, kwa hiyo kuweko huko tunduma si ajabu.
     
Loading...