Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna humuhimu wa kuwa na Rais kama JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Jr, Jan 7, 2011.

  1. King Jr

    King Jr Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni Haja ya kuwa na Rais asiyekuwa na Busara wala hekima katika maamuzi yake kama JK na viongozi wenzie waiosi na hekima kama yeye JK. Hivi kwa staili hii ndio mnasema kuwa kutakuwa na maendeleo Tanzania :mad2::mad2::mad2:
     
Loading...