Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna hii tabia ya mabinti (hasa wa vyuo)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boniface Evarist, Dec 23, 2011.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Salam zangu kwako msomaji, niko vema kiafya, kisaikolojia na hata kiutamaduni pia.

    Kuna haka katabia kapo mitaani kanatokea kwetu, marafiki zetu na ndugu pia. Ni hii tabia ya mabinti (hasa wa vyuo) unapomwita
    mmoja bar au sehemu ya kupunga hewa na kupata moja moto, baridi au juisi na hata maji tu... Lengo linakuwa kurefresh mind sehemu tofaut na mazngira ya kaz au masomo. Unaamua kumpigia simu rafikiyo au mpenziyo aje mbadilishane mawili matatu ama mpate lunch au dinner n.k wanakuja watatu
    mpaka watano, halafu wakifika wataagiza vinywaji tena vya gharama (Redbull, Savanna, sometime wine nk) hudai kwamba hawajala, wanaagiza chipsi kuku, baga kila mmoja.
    Wanakula kiduchu halafu wanaacha eti wameshiba. Hii huwa inanikera sana, nani anaweza kuwa na dawa yake?

    Je wadada nanyi mnakutana na hili mnapowaita wakaka sehemu kama hizo?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hji thread ni ya hapa jamani? wewe mgeni jf nini? mods mna kazi sio mchezo
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    nini maana ya advice na complain?
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili jambo lilikwishajadiliwa kiupana kule kwenye jukwaa la Mahusiano, Mapenzi na Urafiki

    Haya, sasa, nenda katafute majibu huko yako tayari.

    Wasalimie
     
  5. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Kabla hawajaja Unatakiwa uwe nawenzio ili kama wakija wengi mnagawana kila mtu anaondoka na wake
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hapa kitengo tunadeal na advice,complaints na advice kwa jamii forums tu. sio general,nini kifanyike jf,nini kinakuudhi humu,au swali lolote linalohusu jf sio mambo ya duniani huko.
    ina maana mkeo akiweka chumvi kwenye chai utakuja kulalamika hapa sio?
     
  7. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    thanks mkuu!
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Asante Smile umenijibu kama JF Premium Member. Atleast nimejua my mistake!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    karibu u premium member mr paxman
    zaidi ya kuwa premium member mimi ni customer care hapa.ukiwa na shida usisite kuniambia
    karibu sana jf
    mery xmas
     
  10. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Nahic umejibu kwa mtazamo ambao unaamini kuwa namwita ili tu do eti? Noo! Maybe mlisoma naye primary huko vijijin then ukaamua umwite lunch ili mpige tustori ndo wanakuja watatu au tano. Kuna haja ya kugawana hapo?
     
  11. Ricardo Damiano

    Ricardo Damiano Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    hii thread ya hapa we ujasoma headin mbn hufanan na jina lako..huyo yuko sawa
     
  12. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa nasoma alama za nyakati mapema! Nikiona wapo kikundi natafuta sababu yeyote nahamia kiwanja kingine kabla ya maumivu. Naweza kupokea simu ya uongo, najifanya nakimbilia muhimbili hospital haraka kutokana na emergency.
    Na wao baada ya muda mfupi lazima watawanyike tena kwa kukopana nauli. Mademu wa vyuoni njaa sana hasa boom likikata!
     
  13. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ooh! Thanks tutafka huko juu. Nimejaribu kutafuta article inayoelezea how to move frm member to Junior Member mpaka Premium bt cjaiona can I get its link plz?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnnh ndo hivo siku nyingine usirudie tena
     
  15. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Smile anataka mwanaume wa kumuhonga msimu huu wa sikukuu kwa ajili ya matumizi madogomadogo, vip utaweza? Yeye huwa anakuja peke yake, hivyo ondoa shaka la yeye kuja na convoy la wasichana wenzake wenye njaa kali
     
  16. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hahah! Ni kweli lakin kama uliyemuita unamheshimu sana nadhan hii solution inaweza weka tabaka
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    mmmh nisurudie kuwaita, na ulazma unapoteka iweje?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mpm invisible
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante Excellent!
     
Loading...