Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna hela ya MEREMETA inataka kupelekwa nje ya nchi kinyemela!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisururu, Aug 7, 2011.

  1. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jamii forums,kuna dola zaidi ya milioni 30 inazungushwa huku na kule,kwa sasa iko NMB na wakubwa wa bank hii wanatia mgoma wa kuipeleka kwenye account ya nje ya nchi.last week waliitwa mahaka kuu saa kumi na moja na kuamriwa wazipeleke hizo hela haraka sana kwenye account waliopewa.mahakama yetu kweli imeoza na iko bega kwa bega na mafisadi kuiangamiza nchi.

    Kuna habari ambazo zimepatikana kuwa NMB hawako tayari kufanya uozo huu na hela iko njiani kupelekwa CRDB ili ziweze kupelekwa nje ya nchi.

    Orders kutoka BOT,ikulu na mahakama kuu kuwaamuru wakubwa hawa wa bank zipo na tunasubiri tu mda muafaka tuziweke hadharani

    Tutazidi kujuzana issue inavyoendelea
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zama na urudi na vielelezo tuipigie kelele maana nashindwa kutia neno hapa
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Duh! Tafuta info zaidi Mkuu kuhusu pesa hii tena haraka sana kabla haijakwapuliwa na mafisadi.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Tufanye analysis kidogo ya taarifa hii ...

    1. Walioko against Dola hizo ...zaidi ya milioni 30 ...ni IKULU, BOT na Mahakama Kuu .... and this is very serious!!

    2. Wanaonyesha UZALENDO ni Banki ya walala Hoi ... NMB ... and this is very good!! AND CRDB .... Make sure you dont get into the dirty game!! Kwa kawaida hawa wanatakiwa kupata wapi msaada wa kunusuru heala kama hizi? Na wamefanya hivyo?

    3. Swali: ..... NMB walifikishwa mahakamani na nani na kwa KOSA GANI?
    ..... Zinatumwa kwenye A/C ya nani huko nje ya nchi?
    ..... Nchi gani?
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia hiyo triangle ni kwamba wameanza kukusanya hela kinyemela kwa hizi chaguzi ndogo maana mfadhili wao mkuu amejiweka kando
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbukumbu zangu zinaniambia akaunti za meremeta zote zilifungwa na hiyo kampuni ilifilisiwa kwa maana kwa maba haipo tena kule BRELA, sasa sijui hiyo hela ina exist kwa juna lipi huko benki. Anywayz bongo kila kitu kinawezekana maana kama account ya Tangold ilifunguliwa siku ya jpili/sikukuu hili litashindikanaje. Sisi twasubiri!!!!
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Aisee!
     
  8. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nchi hii itajengwa na wazalendo wenye moyo! Tafadhaari sana fanya kila uwezalo kutujuza kila linalojiri kuokoa pesa hizi! They are wounded Zebra in Serengeti tayari wameanza kutafuta pesa ya Kampeni Igunga!
     
  9. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kisururu ubarikiwe endelea tuletee info zaidi.
     
  10. Jefe

    Jefe Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii hela ingesaidia pagubwa katika ku solve tatizo la umeme.
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya tunayataka wenyewe maana watu walileta issue ya Shimbo hapa jamvini na wengi wetu tulianza kuwashambulia eti wametoa wapi taarifa hizo!? badala ya kila mzalendo kuanza kutafuta ukweli kwa kutumia vyanzo mbalimbali tumeanza malumbano utadhani tumelogwa mpaka ile thread ikachomolewa kwa sababu tumezoea ili taarifa iwe ya halali lazima itolewe na mafisadi kupitia habari leo na tbc1 vinginevyo watu watatishwa sana na wametishika yako wapi ya Shimbo sasa? Kila mtu amefunga mdomo WACHA WACHUKUE TUMECHOKA NA MAJUNGU TULIYO NAYO NA WOGA ULIOPITILIZA.
     
  12. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wali freeze account za meremeta. So bado pesa ipo kwenye account, kilichozuiwa ni transactions zozote kufanyikA kwenye hiyo account.
    Nina taarifa pia NBC wana pesa za Meremeta.
     
  13. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heri ningezaliwa Kenya kuliko hapa Danganyika!
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Au labda iko "suspense account",
    Cha msingi ni kujua huko iendako inaenda kua Credited wapi,
    Isije ikawa yaleyale ya Jairo, inatafutwa account ambayo ni kama shimo, watu wakazichote huko
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli wana jamvi wengine wamechanganyikiwa badala ya kuzama kutafuta ukweli tetesi zinapoibuka tunambana mtoa tetesi aje na source/ushahidi! Tunapaswa kuelewa kwamba mambo yote ya kifisadi huwa na tabia ya kuvuja na ndio maana huanza kama tetesi kisha tunatafuta ushahidi wenyewe , Kisururu nikutie moyo tu pindi unapopata nyeti zidi kutujuza
     
  16. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Now days i doubt with insight information provided here specifically on Ufisadi.Big stories with poor evidence to support, unshape the dignity of our forum.We can not continue to comment whatever we see front but we need to get accurate,relevant and reliable source of the called scandals and that is where our comments,remarks and concerns of findings take part of the great/deep thinkers.

    I repeat ''we can not perpetuate on roaming romours all the time that disgrace our vested logo''.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,396
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Tangu wiki iliyopita (ile j'tatu na j'nne) kulikuwa na hizi movements sana; sina uhakika kama zote ni fedha za Meremeta au na nyingine.
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280

    Hee; kumbe!!! ama kweli hivi sasa mods wa JF wameishiwa na bila shaka ni bora wakiifunga hii forums!!! Kumbe wakiona watu wanarumbana kwenye hoja tu kwa ajili ya kutaka source/ushahidi wao wanaamua kuichomoa hoja husika!!!?? Lakini taarifa nilizonazo ni kwamba hoja ile iliondolewa ili kutafuta taarifa zaidi na watu wakaenda mbali kwamba mkuu max alipata jambajamba kidogo toka kwa wenye nchi hadi ka kuichomoa ile thread! Hata hivyo, nashukuru kwa taarifa yako hii mpya kwamba waliiondoa kutokana na malumbano ya wachangiaji!!! Bila shaka, hili ni fundisho kwetu wachangiaji kwamba tuache malumbano kwenye hoja zinazotolewa na wote tuwe na mtizamo unaofanana!!
    Nawasilisha!!
     
  19. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NasDaz haiwezekani wote tukawa na msimamo ''unaofanana''.Hii forum si chama cha siasa.
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nadhani tukiendelea kuwa na watu kama wewe bado ni matatizo tu na sijui akili zako zinakusaidia nini maana unataka ushahidi unategemea kwenye ufisadi nani atakupa ushahidi au unataka mtoa taarifa akutumie copy za emaila za malumbano yaliyokuwa yanaendelea!? Wakati huna hata pa kupeleka yaani huna hata ki blog!!? Hivi ni lini tutakuwa na mawazo ya kizalendo na kufuatilia mambo ki umakini badala ya kujidai ni wanasheria mnaotaka ushahidi na kujifanya mahakama!? Mtoa taarifa ameshasema ni tetesi sasa wewe unataka ushahidi hujioni kama wewe ni mvivu wa kufikiri(Litle Thinker)? Na kama tetesi kila mtu ajaribu kucheki na watu ambao wanafanya kazi sehemu husika kama vile ndugu jamaa na marafiki? Tutapata ukweli lakini usitegemee kwenye nchi iliyooza kwa rushwa na matisho utapata habari kama hii bila kutafuta mwenyewe kupitia sehemu kama hizi. Hebu jamani tukue na tuchambue mambo kwa kina badala ya kujidai polisi au mahakamana waswahili husema lisemwalo lipo na kama halipo linakuja.
     
Loading...