Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna hatari gani kuiacha Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Collin, May 31, 2012.

  1. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau napenda kufahamu ni kwanini viongozi wetu wanaona ni dhambi na ni vigumu kujadili mustakabali wa muungano wa tanganyika na zanzibar?je kuna hatari gani ya kuuvunja?
     
Loading...