Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna hasara gani kwa msajili wa vyama vya siasa kususiwa na chama cha siasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dijovisonjn, Sep 23, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanzoni wakati CHADEMA wanatangaza kumsusia Tendwa, binafsi sikuona hasara yeyote kwa Tendwa (mpaka sasa sijaiona) Ila kwa jinsi Tendwa anavyoangaika kurejesha mahusiano yake na CHADEMA, nahisi kuna hasara anapata, je, ni hasara gani Tendwa anapata kwa kususiwa na CHADEMA?
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hapana hasara kwa bwana tendwa na wala sijaona wala kuskia msajili akiwa anahangaika kuurudisha uhusiano....zaidi ni hasara kwa chadema kuzidi kukalia kuti kavu kufutiwa usajili kwa uhuni wanaofanya
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Tendwa ameona mbali inabidi mahusiano yawe mazuri kabla ya 2015 kwani iwapo CDM watachukua nchi 2015 anaweza kuwa na wakati mgumu.
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Jitahidi kuushughulisha Ubongo wako vizuri unapochangia hoja.
     
Loading...