Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuwa na Mkutano wa wanJF

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Dr-of-three-Phd, May 30, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jf,

    Ili kuweza kufahamiana vema wana JF mnaonaje kama Kuna haja ya kuwa na Mkutano wa wana JF?


    wazo tu


    A luta Continua !
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Karibu A. Town (Kama uko hapa) tunakutana kila mwisho wa mwezi.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweeee!
    imekaaa poa lakin....
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tukutane sehemu yenye bar karibu....maana wengine mapka tukilewa ndo viingredha vinapanda sanaaaa
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hyo....
     
  6. std7

    std7 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Pande gani za A Town Ngalimi, ngarenaaaro, usa. au...
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Intellegensia haitoruhusu!
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    rev. unaogopa ,teeh teeh teeh,hamna wa kusumbua intelligentia haina nafasi mkuu.
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vizuri sana nasikuhyo kila m2 atakuwa ana login ndio unaingia kikaoni
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    kwani hapa si tunakutana? au unataka watu wakutane kimwili?
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du mkuu punguza ukali wa maneno
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kigogoooo
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi naona bora tungekuwa wakweli,kujitambulisha majina ya kweli,tunafanya kazi gani,tuna umri gani
     
  14. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WanaJF wapo ulimwenguni pote, wewe sema uko wapi ukutane na wa eneo lako
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Haina haja ndio maana hata HQ ya JF haturusu wageni
     
  16. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hatuhitaji kuja huko HQ, lakini kama members tungejua ipo wapi tungefurahi pia
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Uko wapi ukutane na wa eneo lako?
     
  18. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi ni meneja wa hall hapa Hawai, kalibuni tuje tufanye mkutano hapa. Nitaghalimia vinywaji vyote. Kigogo njoo uje uzungumze kiingeredha hapa. Wine kwa ajili ya kuzungumza kifaransa ipo. Vodka nayo ipo kama unataka kuzungumza kirusi bila kusahau Kimpumu
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwa nashangaa sana watu hawataki kukutana. ila ukitoa namba ya simu mtu anapiga. Jamani hii forum kwa mbwembwe. Kwa taarifa zenu watu wanakutana wengine wanafanya mpaka yasiyotakiwa machoni pa mwenyezi Mungu. Ni bora tuwe tunakutana tunashare mawazo you never know kwa msaada wako naweza panua mawazo yangu au biashara yangu yaweza kukua. Mimi sijapata anayehitaji kukutana na mimi. Any time niko available. Siwezi taja niliokutana nao ila nimeshakutana nao , ni marafii wazuri ajabu. May God bless them.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CD naomba kukutana na wewe Week end ijumaa au Jumamosi, nipo K'nyama
     
Loading...