Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kutumia nguvu zote hizi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Sep 6, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inadaiwa mtu huyu alitaka kuonana na Jk kwa kutumia nguvu, bila kufuata taratibu.
    Na askari nao wakamchangia kwa kutumia nguvu mara dufu.

    [​IMG]
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba, haujui ubishi wa hao watu, wanatumia icho kama kigezo kwamba hawawezi kuguswa hata wakifanya lolote. hapa sheria inatakiwa kufuatwa kwa watu wote, walemavu kwa wasio walemavu. huwezi kumaproach rais iviivi bila utaratibu. kama umeshika bom je, ao jamaa wenye magwanda si watapoteza kibarua chao kuwa hawakuwa makini kumlinda mkuu wao?
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani askari walikamata kama wanasenya kuni vile! Walahi wakati umefika wa kuipiga chini ccm ya uongozi wake!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unamaanisha bora walinzi wafe ila rais apone? amakweli bora punda afe lakini mzigo ufike!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Halafu ustaadhi mwenzi kasimama pemebeni (kushoto kabisa) hata kumsaidia...sijui hao polisi ni waislamu au?
     
  6. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kila mahali pana utaratibu wake, tukiishi bila utaratibu hapa duniani pangekalika? usipofuata utaratibu, unatakiwa kukubaliana na lolote litakalotokea. however, naamini kuwa, kwa walemavu, nafikiri walideserve special treatment. hapo polisi wanaweza kuwa walipitiliza.
     
Loading...