Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kusherekea ushindi wa CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makanda, Nov 5, 2010.

  1. Makanda

    Makanda Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni kama kunafuraha yeyote kwa jamaa wa ccm kusherekea kitu walichokijua kinakuja?
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Need; hata aliyeshinda roho inamsuta
     
Loading...